  • Bộ điều chỉnh độ sáng đèn 1200W - 220VAC A6V1200L
  • Lượt xem : 2966
  • Mã SP : A6V1200L
  • Giá : 109.000 đ
  • Mô tả bộ điều chỉnh độ sáng đèn 1200W - 220VAC A6V1200L loại tốt, giá rẻ
    Tên sản phẩm: Bộ điều chỉnh độ sáng đèn 1200W - 220VAC A6V1200L
    Mã sản phẩm: A6V1200L
    Thiết kế: Mẩu mã với phong cách hiện đại
    Vật liệu cấu tạo với tiêu chuẩn tốt, tuổi thọ cao
    Tiêu chuẩn: Loại tốt, giá rẻ, chính hãng, cao cấp, chiết khấu cao
    Chính hãng MPE đối tác với Ledvinhtien.com
    Ứng dụng: Dùng để báo hiệu hoạt động các thiết bị điện
    Tình trạng: 100% Thương hiệu mới
    Chất liệu: Nhựa PC chống cháy, chống va đập
    Màu sắc: Như hình ảnh
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật bộ điều chỉnh độ sáng đèn 1200W - 220VAC A6V1200L loại tốt, giá rẻ
  • Mã sản phẩm: A6V1200L
  • Màu sắc: Như hình ảnh
  • Kích thước: Như hình ảnh
  • Màu: Trắng
  • Loại làm việc: Ổ cắm (phù hợp với điện lưới Việt Nam)
  • Nhiệt độ hoạt động: -25 ~ 50
  • Độ ẩm: 0 ~ 95% RH
Đóng gói bao gồm:
Đặc trưng của bộ điều chỉnh độ sáng đèn 1200W - 220VAC A6V1200L chính hãng MPE
  3. Hiệu suất vượt trội với bề mặt nhẵn mịn cho cảm giác chạm tay nhạy và mạnh mẽ hơn.
XEM THÊM MẶT CÔNG TẮC-Ổ CẮM CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Ghi chú:
  • Có bán lẻ.
  • Chuyển tiếp đơn vị tính: 1 cm = 10 mm = 0.39 inch
  • Vui lòng cho phép lỗi 0 ~ 3mm do đo lường thủ công. Cảm ơn cho sự hiểu biết của bạn.
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  2. Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
  1. Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  2. Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.