  • BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ SHD4000 F1420
  • Lượt xem : 7769
  • Mã SP : BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ SHD4000 F1420
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bồn nước inox Sơn Hà đứng SHD3500 F1420 loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chiết khấu cao
    • Tên sản phẩm: BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ ĐỨNG SHD3500 F1420
    • Mã sản phẩm: SHD4000F1420
    • Thương hiệu Sơn Hà
    • Dung tích (Lít): ≈ 4000 lít
    • Bảo hành 12 năm
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã sản phẩm: SHD4000F1420
  • Thương hiệu Sơn Hà
  • Dung tích (Lít): ≈ 4000 lít
  • Loại bồn: Inox
  • Số người sử dụng phù hợp: 9-10 người sử dụng
  • Kích thước: Đường kính: Đường kính: 1420mm; Chiều cao cả chân: 3020mm; Chiều rộng cả nhân: 1600mm; Chiều cao bồn không chân: 2800mm (mm)