  • Bồn nước Sơn Hà Đứng SHD2000 F1140
  • Lượt xem : 6686
  • Mã SP : Bồn nước Sơn Hà Đứng SHD2000 F1140
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bồn nước inox Sơn Hà đứng SHD2000 F1140 loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chiết khấu cao
    • Tên sản phẩm: BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ ĐỨNG SHD2000 F1140
    • Mã sản phẩm: SHD2000F1140
    • Thương hiệu Sơn Hà
    • Dung tích (Lít): ≈ 2000 lít
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã sản phẩm: SHD2000F1140
  • Thương hiệu Sơn Hà
  • Dung tích (Lít): ≈ 2000 lít
  • Loại bồn: Inox
  • Số người sử dụng phù hợp: 4-5 người sử dụng
  • Kích thước: Đường kính: 1140mm; Chiều cao cả chân: 2075mm; Chiều rộng cả chân: 1320mm; Chiều cao bồn không chân: 1815mm (mm)