  • Bồn nước Sơn Hà Đứng SHD6000 F1420
  • Lượt xem : 7335
  • Mã SP : Bồn nước Sơn Hà Đứng SHD6000 F1420
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bồn nước inox Sơn Hà đứng SHD6000 F1420 loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chiết khấu cao
    • Tên sản phẩm: BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ ĐỨNG SHD6000 F1420
    • Mã sản phẩm: SHD6000F1420
    • Thương hiệu Sơn Hà
    • Dung tích (Lít): ≈ 6000 lít
    • Loại bồn: Inox
    • Số người sử dụng phù hợp: 12-15 người sử dụng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã sản phẩm: SHD6000F1420
  • Thương hiệu Sơn Hà
  • Dung tích (Lít): ≈ 6000 lít
  • Loại bồn: Inox
  • Kích thước: Đường kính: 1420mm; Chiều cao cả chân: 4205mm; Chiều rộng cả nhân: 1580mm; Chiều cao bồn không chân: 3985mm (mm)