  • Bồn nước Sơn Hà SHD1500 F960
  • Lượt xem : 6740
  • Mã SP : Bồn nước Sơn Hà SHD1500 F960
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bồn nước inox Sơn Hà đứng SHD1500 F960 loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chiết khấu cao
    • Tên sản phẩm: BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ ĐỨNG SHD1500 F960
    • Mã sản phẩm: SHD1500F960
    • Thương hiệu Sơn Hà
    • Dung tích (Lít): ≈ 1500 lít
    • Bảo hành 12 năm
    • Kiểu bồn: Bồn đứng
    • Loại bồn: Inox
    • Số người sử dụng phù hợp: 3-4 người sử dụng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã sản phẩm: SHD1500F960
  • Thương hiệu Sơn Hà
  • Dung tích (Lít): ≈ 1500 lít
  • Bảo hành 12 năm
  • Kiểu bồn: Bồn đứng
  • Loại bồn: Inox
  • Kích thước: Đường kính: 960mm; Chiều cao cả chân: 2385mm; Chiều rộng cả chân: 1110mm; Chiều cao bồn không chân: 2135mm (mm)