  • Bóng đèn LED BULB TR60N2/10W.H Rạng Đông
  • Lượt xem : 3407
  • Mã SP : TR60N2/10W.H
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bóng led bulb trụ 10W loại tốt, giá rẻ, loại tốt, siêu sáng Rạng Đông
    • Tên sản phẩm: Bóng đèn led búp trụ 10W Rạng Đông
    • Mã sản phẩm: TR60N2/10W.H
    • Điện áp đầu vào: AC 150-250V
    • Màu ánh sáng: Trắng, vàng
    • Công suất: 10W
    • Đui vặn: E27
    • Nhiệt độ màu: 6500K (trắng lạnh), 3000K (trắng ấm)
    • Thương hiệu: Rạng Đông
    • Chip LED: Samsung
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Đặc điểm kỹ thuật bóng đèn led bulb trụ 10W loại tốt, giá rẻ, loại tốt, siêu sáng Rạng Đông
  • Tên sản phẩm: Bóng đèn led bulb trụ TR60N2/10W.H 10W Rạng Đông
  • Mã sản phẩm: TR70N2/10W.H
  • Thương hiệu: Rạng Đông
  • Điện áp đầu vào: AC 150-250V
  • Màu ánh sáng: Trắng, vàng
  • Công suất: 10W
  • Quang thông: 950lm/800lm
  • Đui vặn: E27
  • Chip LED: Samsung
  • Ứng dụng: Phòng khách, trang trí cà phê, nhà hàng
  • Hình dạng: Hình trụ
  • Tuổi thọ: 30000h
  • Kích thước(cao x đường kính): 118 x 60mm
  • Loại sản phẩm: Đèn bulb trụ
  • Giấy chứng nhận: CCC, CE, RoHS
  • Góc chiếu: 180o
  • Cơ sở: E27 đui vặn phổ thông hiện nay
  • Chất liệu vỏ: Nhựa, nhôm tổng hợp
  • Chất liệu che mặt nạ: Nhựa acrylic
  • Chỉ số hoàn màu: 83RA
​Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn led bub trụ 10W Rạng Đông
Đặc trưng bóng led búp 10W loại tốt, giá rẻ, chất lượng, siêu sáng, ánh sáng êm dịu
  • Sử dụng Chip LED Samsung đạt độ tin cậy cao
  • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
  • Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
  • Mặt sáng thiết kế kiểu dáng trụ giúp góc mở sáng rộng, lượng ánh sáng tỏa ra không gian lớn
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.