  • Cáp điều khiển Alantek 301-CI9201-0500
  • Lượt xem : 1827
  • Mã SP : Cáp điều khiển Alantek 301-CI9201-0500
  • Giá : Liên hệ
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật dây cáp điều khiển Alantek 301-CI9201-0500
  • Tên sản phẩm: Dây cáp điều khiển Alantek 301-CI9201-0500
  • Mã sản phẩm: 301-CI9201-0500
  • Hãng sản xuất: Alantek
  • Cáp xoắn đôi Alantek PA / Audio / Control Shield 22 AWG- 1 đôi Dây thoát đồng thiếc và Áo khoác PVC bên ngoài.
  • Multipair Audio, Control and Instrumentation Cable for Industrial, Data,
  • Sử dụng Interconnect và Analogue Audio.
  • Nhiệt độ định mức 80 °C
  • Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt.
  • Điện trở cách điện: 10 MΩ-km (phút) @ 20 °C DC 500V (EIA-364-21).
  • Cường độ điện môi: AC 500V / 1 phút không sự cố (EIA-364-20).