  • Cầu dao chống rò BBDE24031CNV
  • Lượt xem : 5522
  • Mã SP : Cầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò, RCBO 2 pha BBDE24031CNV Panasonic
  • Giá : 628.000 đ
    628.000 đ
  • Cầu dao tự động RCBO Panasonic 40A BBDE24031CNV
    • Số cực: 2
    • Dòng điện định mức: 40A
    • Cấp điện áp: 240VAC
    • Dòng cắt ngắn mạch định mức 6kA
    • Dòng rò: 30mA
    • Bảo vệ chống dòng rò, chống giật và quá tải
    • Trọng lượng :0.23kg
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Cầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò chính hãng panasonic, RCBO 2P1E, 2 pha
Loại Mã số
Dòng định mức
ln(A)
lΔn(mA)
Dòng cắt danh định mức
lCU(kA)
Đóng gói
RCBO 04 P
C Curve
BBDE24031CNV 40
30
240VAC
06kA
24 cái/thùng
Cầu dao bảo vệ BBDE24031CNV có chức năng bảo vệ như thiếu hụt như quá tải, và được Sử dụng trong chiếu sáng hệ thống phân phối điện trong thương mại và nhà ở. Nó cũng có nhiều chức năng bảo vệ cao cấp (lên đến IP20), đáng tin cậy, nhạy khi điện quá tải, rò, tiện lợi, lắp ráp đa cực, tuổi thọ v. v. Chúng chủ yếu được thích nghi với mạch AC 60Hz, 250V cực đơn, 415V. Có nghĩa là chúng cũng được sử dụng trong bật hoặc tắt điện và chiếu sáng mạch dưới điều kiện bình thường.
Ứng dụng Cầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò BBDE24031CNV chính hãng Panasonic
  • Thiết bị điện Panasonic tuân thủ tất cả các tiêu chuẩn công nghiệp cần thiết hàng đầu và các quy định được yêu cầu cho thị trường của từng quốc gia. Dây chuyền sản xuất sử dụng các công nghệ tự động hóa nhà máy với dây chuyền sản xuất hiện đại, tiên tiến để sản xuất các sản phẩm có độ tin cậy cao hơn. Cầu dao tự động RCBO Panasonic Số cực: 2 · Dòng điện định mức: 40A · Cấp điện áp: 240VAC · Dòng cắt ngắn mạch định mức 6kA · Dòng rò: 30mA · Bảo vệ chống dòng rò, chống giật và quá tải
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Đặc trưng Cầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò, RCBO 2P1E, 2 pha
  • Kiểu dáng đẹp mắt. Nó có thể được kết nối với BBDE24031CNV loại tiêu chuẩn có dưới đây
  • Nhiệt độ môi trường: -5 °C đến + 40 °C, nhiệt độ trung bình không hơn + 35 °C trong 24 giờ.
Lưu ý khi lắp đặt Cầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò BBDE24031CNV chính hãng panasonic
  • Kiểm tra xem Contactor có phù hợp với phạm vi ứng dụng và điều kiện làm việc trước khi lắp đặt
  • Đảm bảo đúng chế độ kết nối theo đúng âm, dương, nhìn kỹ ký hiệu kết nối trên thiết bị.
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.