  • Cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3160S MPE
  • Lượt xem : 3675
  • Mã SP : MCCB-3160S
  • Giá : 2.318.000 đ
    2.318.000 đ
  • Mô tả cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3160S MPE
    • Tên sản phẩm: Cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3160S
    • Thương hiệu: MPE
    • Mã Sản Phẩm: MCCB-3160S
    • Dòng định mức ln(A): 160A
    • Số cực: 3P
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 35Ka
    • Kích thước (AxBxCxD): 107mm x 165mm x 95mm x 73mm
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số cơ bản cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3160S chính hãng MPE
  • Thương hiệu: MPE
  • Mã Sản Phẩm: MCCB-3160S
  • Dòng định mức ln(A): 160A
  • Số cực: 3P
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.