  • Cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3400S MPE
  • Lượt xem : 6525
  • Mã SP : MCCB-3400S
  • Giá : 5.818.000 đ
    5.818.000 đ
  • Mô tả cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3400S MPE
    • Tên sản phẩm: Cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3400S
    • Thương hiệu: MPE
    • Mã Sản Phẩm: MCCB-3400S
    • Dòng định mức ln(A):400A
    • Số cực: 3P
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 50Ka
    • Kích thước (AxBxCxD): 150mm x 257mm x 147mm x 107mm
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số cơ bản cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-3400S chính hãng MPE
  • Thương hiệu: MPE
  • Mã Sản Phẩm: MCCB-3400S
  • Dòng định mức ln(A): 400A
  • Số cực: 3P
II. Ưu điểm nổi bật của cầu dao tự động MCCB MPE giá rẻ
III. Đặc điểm nổi bật của cầu dao an toàn MCCB MPE cao cấp.
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CB TỰ ĐỘNG PANASONIC
  2. CẦU DAO TỰ ĐỘNG SCHNEIDER
  3. CẦU CAO MITSUBISHI
  4. APTOMAT TỰ ĐỘNG LS
  5. CB SINO VANLOCK
  6. CẦU DAO TỰ ĐỘNG ABB
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản và nhận ở các đơn vị vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.