  • Cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-4630S MPE
  • Lượt xem : 5076
  • Mã SP : MCCB-4630S
  • Giá : 13.314.000 đ
    13.314.000 đ
  • Mô tả cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-4630S MPE
    • Tên sản phẩm: Cầu dao đóng ngắtbảo vệ MCCB-4630S
    • Thương hiệu: MPE
    • Mã Sản Phẩm: MCCB-4630S
    • Dòng định mức ln(A): 630A
    • Số cực: 4P
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 70Ka
    • Kích thước (AxBxCxD): 240mm x 270mm x 150mm x 110mm
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số cơ bản cầu dao đóng ngắt, bảo vệ MCCB-4630S chính hãng MPE
  • Mã Sản Phẩm: MCCB-4630S
  • Dòng định mức ln(A): 630A
  • Số cực: 4P
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.