  • Cầu dao MCB D3P-020C6M Mitsubishi
  • Lượt xem : 3613
  • Mã SP : D3P-020C6M
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả cầu dao MCB BH-D6 3P 20A loại tốt, chiết khấu cao chính hãng Mitsubishi
    • Tên sản phẩm: Cầu dao MCB D3P-020C6M Mitsubishi
    • Mã sản phẩm: D3P-020C6M
    • Tiêu chuẩn: IEC 898
    • Điện áp: 220V - 500V
    • Dòng định mức ln(A): 20A
    • Số cực: 3P
    • Dòng cắt định mức: 6kA
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của cầu dao MCB 3 Pha loại tốt, chính hãng Mitsubishi
  • Mã sản phẩm: D3P-020C6M
  • Thương hiệu: Mitsubishi
  • Tiêu chuẩn: IEC 898
  • Điện áp: 220V - 500V
  • Dòng định mức ln(A): 20A
  • Số cực: 3P
  • Dòng cắt định mức: 6kA
Đóng gói bao gồm: x 1 Cầu dao MCB D3P-020C6M Mitsubishi
Ưu điểm nổi bật của cầu dao tự động MCB 3 pha giá rẻ, cao cấp, chiết khấu cao
  • Sử dụng cho mạng lưới điện dân dụng
  • Dấu hiệu nhận biết đóng ngắt mạch được in trên cần gạt (Kí hiệu O-I)
  • Dùng để bảo vệ , kiểm soát dòng quá tải, chống dòng ngắn mạch
Những lưu ý khi sử dụng thiết bị đóng cắt Mitsubishi:
  • Cần phải có mục đích chọn mua rõ ràng.
  • Xem qua cách hướng dẫn lắp đặt để dùng thiết bị hiệu quả hơn.
  • Tránh chọn vị trí có quá nhiều vật cản.
  • Chọn đúng công suất mà thiết bị bạn muốn mua dùng.
  • Cần vệ sinh và thường xuyên kiểm tra để giúp cho thiết bị tránh được việc hư hỏng nặng.
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CẦU DAO PANASONIC
  2. CẦU DAO SCHNEIDER
  3. CẦU DAO MPE
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.