  • Cầu dao MCB D3P-1.6C6M Mitsubishi
  • Lượt xem : 2320
  • Mã SP : D3P-1.6C6M
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả cầu dao MCB BH-D6 3P 1A loại tốt, chiết khấu cao chính hãng Mitsubishi
    • Tên sản phẩm: Cầu dao MCB D3P-1.6C6M Mitsubishi
    • Mã sản phẩm: D3P-1.6C6M
    • Tiêu chuẩn: IEC 898
    • Điện áp: 220V - 500V
    • Dòng định mức ln(A): 1.6A
  • Mã sản phẩm: D3P-1.6C6M
  • Thương hiệu: Mitsubishi
  • Tiêu chuẩn: IEC 898
  • Điện áp: 220V - 500V
  • Dòng định mức ln(A): 1.6A
  • Số cực: 3P
  • Dòng cắt định mức: 6kA
Đóng gói bao gồm: x 1 Cầu dao MCB D3P-1.6C6M Mitsubishi
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.