  • Cầu dao MCCB BBC3100YHV
  • Lượt xem : 6015
  • Giá : 1.700.000 đ
    1.700.000 đ
  • Mô tả cầu dao Panasonic MCCB BBC3100YHV(Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
    • Cầu dao đóng cắt tự động MCCB Panasonic BBC3100YHV
    • BỘ CẦU DAO CHỐNG RÒ 2P2E​ BBC3100YHV
    • Tên sản phẩm: Cầu dao an toàn Panasonic MCCB BBC3100YHV
    • Mã Sản Phẩm: BBC3100YHV
    • Dòng định mức ln(A): 100A
    • Dòng ngắt rò I Δn(mA): 30
    • Số cực: 3P
    • lΔn(mA): 30
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 220VAC 25, 415VAC 10
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số cơ bản cầu dao Panasonic MCCB BBC3100YHV(Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
  • Mã Sản Phẩm: BBC3100YHV
  • Dòng định mức ln(A): 100A
  • Dòng ngắt rò I Δn(mA): 30
  • Số cực: 3P
  • lΔn(mA): 30
  • Loại: MCCB - MOLDED CASE CIRCUIT BREAKER - IEC 60947-2
  • Tiêu chuẩn quốc tế - IEC 60947-2 Standard - Made in Malaysia
  • Gắn thanh DIN
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CẦU DAO PANASONIC
  2. CẦU DAO SCHNEIDER
  3. CẦU DAO MPE
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
CHÚ THÍCH
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.