  • Cầu dao MCCB BBC31502YHV
  • Lượt xem : 5034
  • Giá : 4.300.000 đ
    4.300.000 đ
  •  Mô tả cầu dao Panasonic MCCB BBC31502YHV (Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
    • Cầu dao đóng cắt tự động MCCB Panasonic BBC31502YHV
    • BỘ CẦU DAO CHỐNG RÒ 2P2E​ BBC31502YHV
    • Tên sản phẩm: Cầu dao an toàn Panasonic MCCB BBC31502YHV
    • Mã Sản Phẩm: BBC31502YHV
    • Dòng định mức ln(A): 150A
    • lΔn(mA): 30
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 220VAC 35, 415VAC 25
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số cơ bản cầu dao Panasonic MCCB BBC31502YHV (Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
  • Mã Sản Phẩm: BBC31502YHV
  • Dòng định mức ln(A): 150A
  • lΔn(mA): 30
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.