  • Cầu dao MCCB BBC3250YHV
  • Lượt xem : 6091
  • Giá : 4.400.000 đ
    4.400.000 đ
  • Mô tả cầu dao Panasonic MCCB BBC3250YHV (Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
    • Cầu dao đóng cắt tự động MCCB Panasonic BBC3250YHV
    • BỘ CẦU DAO CHỐNG RÒ 2P2E​ BBC3250YHV
    • Tên sản phẩm: Cầu dao an toàn Panasonic MCCB BBC3250YHV
    • Mã Sản Phẩm: BBC3250YHV
    • Dòng định mức ln(A): 250A
    • lΔn(mA): 30
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 220VAC 25, 415VAC 10
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số cơ bản cầu dao Panasonic MCCB BBC3250YHV (Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
  • Mã Sản Phẩm: BBC3250YHV
  • Dòng định mức ln(A): 250A
  • lΔn(mA): 30
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.