  • Cầu dao MCCB BBW2100SKY
  • Lượt xem : 4666
  • Giá : 1.720.000 đ
    1.720.000 đ
  • Mô tả cầu dao Panasonic MCCB BBW2100SKY (Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
    • Cầu dao đóng ngắt mạch MCCB BBW2100SKY
    • BỘ CẦU DAO CHỐNG RÒ 2P2E​ BBW2100SKY
    • Tên sản phẩm: Cầu dao an toàn Panasonic MCCB BBW2100SKY
    • Mã Sản Phẩm: BBW2100SKY
    • Dòng định mức ln(A): 100A
    • Số cực: 2P
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 220VAC 50, 415VAC 25
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò
    • Loại: MCCB - MOLDED CASE CIRCUIT BREAKER - MADE IN JAPAN
    • Tiêu chuẩn Nhật Bản - JIS Standard
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số cơ bản cầu dao Panasonic MCCB BBW2100SKY (Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò)
  • Mã Sản Phẩm: BBW2100SKY
  • Dòng định mức ln(A): 100A
  • Số cực: 2P
  • Gắn thanh DIN
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CẦU DAO PANASONIC
  2. CẦU DAO SCHNEIDER
  3. CẦU DAO MPE
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
CHÚ THÍCH
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.