  • Cầu dao MCCB BBW3175KY
  • Lượt xem : 5535
  • Giá : 3.950.000 đ
    3.950.000 đ
    • Cầu dao đóng ngắt mạch MCCB BBW3175KY
    • BỘ CẦU DAO CHỐNG RÒ 03PGD BBW3175KY
    • Tên sản phẩm: Cầu dao an toàn Panasonic MCCB BBW3175KY
    • Mã Sản Phẩm: BBW3175KY
    • Dòng định mức ln(A): 175A
    • Số cực: 3P
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 200VAC 50, 415VAC 25
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã Sản Phẩm: BBW3175KY
  • Dòng định mức ln(A): 175A
  • Số cực: 3P
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.