  • Cầu dao MCCB BBW3200KY
  • Lượt xem : 5605
  • Giá : 3.950.000 đ
    3.950.000 đ
    • Cầu dao đóng ngắt mạch MCCB BBW3200KY
    • BỘ CẦU DAO CHỐNG RÒ 03PGD BBW3200KY
    • Tên sản phẩm: Cầu dao an toàn Panasonic MCCB BBW3200KY
    • Mã Sản Phẩm: BBW3200KY
    • Dòng định mức ln(A): 200A
    • Số cực: 3P
    • Dòng cắt danh định mức lCU(kA): 200VAC 50, 415VAC 25
    • Thiết bị bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò
    • Loại: MCCB - MOLDED CASE CIRCUIT BREAKER - MADE IN JAPAN
    • Tiêu chuẩn Nhật Bản - JIS Standard
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã Sản Phẩm: BBW3200KY
  • Dòng định mức ln(A): 200A
  • Số cực: 3P
  • Gắn thanh DIN
  • MCCB 03PGD Series
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CẦU DAO PANASONIC
  2. CẦU DAO SCHNEIDER
  3. CẦU DAO MPE
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
CHÚ THÍCH
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.