  • Cầu dao tự động DIN BBD110011C
  • Lượt xem : 5174
  • Mã SP : Cầu dao tự động DIN, CB tép 1 pha BBD110011C panasonic
  • Giá : 203.000 đ
  • Cầu dao đóng cắt tự động MCB Panasonic 100A BBD110011C
    • Số cực: 1
    • Dòng điện định mức: 100A
    • Cấp điện áp: 230VAC
    • Dòng cắt ngắn mạch định mức: 10kA
    • Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    • Trọng lượng : 0.18kg
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Cầu dao tự động DIN BBD1321CNV chính hãng panasonic
Loại Mã số
Dòng định mức
ln(A)
Dòng cắt danh định mức
lCU(kA)
Đóng gói
MCB 01 P
C Curve
BBD110011C​​ 100
230VAC
10kA
48 cái/thùng
Thông số kỹ thuật Cầu dao tự động DIN, CB tép 1 pha BBD110011C chính hãng panasonic, loại tốt
Cầu dao tự động DIN BBD110011C nó có chức năng bảo vệ như thiếu hụt như quá tải, và được Sử dụng trong chiếu sáng hệ thống phân phối điện trong thương mại và nhà ở, và Bảo vệ liên Phân Số động cơ điện. Và họ cũng có nhiều chức năng bảo vệ cao cấp (lên đến IP20), vỡ cao cấp công suất, đáng tin cậy, nhạy khi điện quá tải, rò, tiện lợi, lắp ráp đa cực, tuổi thọ v. v. Chúng chủ yếu được thích nghi với mạch AC 60Hz, 250V cực đơn, 415V trong hai, ba, bốn bảo vệ quá tải và ngắn mạch. Có nghĩa là trong khi, chúng cũng được sử dụng trong bật hoặc tắt điện và chiếu sáng mạch dưới điều kiện bình thường.
Ứng dụng Cầu dao tự động DIN BBD110011C chính hãng panasonic, loại tốt, chiết khấu cao
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CẦU DAO PANASONIC
  2. CẦU DAO SCHNEIDER
  3. CẦU DAO MPE
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Đặc trưng Cầu dao tự động DIN, CB tép 1 pha BBD110011C loại tốt, chiết khấu cao
  • Kiểu dáng đẹp mắt. Nó có thể được kết nối với DIN BBD110011C loại tiêu chuẩn có dưới đây
  • Nhiệt độ môi trường: -5 °C đến + 40 °C, nhiệt độ trung bình không hơn + 35 °C trong 24 giờ.
Lưu ý khi lắp đặt Cầu dao tự động DIN BBD110011C chính hãng panasonic
  • Kiểm tra xem Contactor có phù hợp với phạm vi ứng dụng và điều kiện làm việc trước khi lắp đặt
  • Đảm bảo đúng chế độ kết nối theo đúng âm, dương, nhìn kỹ ký hiệu kết nối trên thiết bị.
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.