  • Cầu dao tự động DIN BBD1251CNV
  • Lượt xem : 6854
  • Mã SP : Cầu dao tự động DIN, CB tép 1 pha BBD1251CNV
  • Giá : 86.000 đ
  • Cầu dao tự động 1 tép MCB 1P 25A Panasonic BBD1251CNV
    • Dòng định mức: 25A
    • Điện áp định mức: 240VAC/415VAC
    • Dòng cắt danh định ICu: 06kA
    • Tần số: 50/60 Hz
    • Số cực: 1P
    • Nhiệt độ làm việc: -10oC đến 60oC
    • Độ ẩm môi trường: <85%
    • Khối lượng: 0.1 kg
    • Loại CB: MCB tép 1 pha
    • Màu sắc: Màu xám
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Cầu dao tự động DIN BBD1251CNV
Mô tả Cầu dao tự động DIN CB tép 1 pha BBD1251CNV
Đóng gói
MCB 01 P
C Curve
BBD1251CNV
25
240VAC/415VAC
06kA
48 cái/thùng
Thông số kỹ thuật cầu dao tự động DIN BBD1251CNV
  • Cầu dao tự động DIN BBD1251CNV có chức năng bảo vệ như thiếu hụt như quá tải, và được Sử dụng trong chiếu sáng hệ thống phân phối điện trong thương mại và nhà ở. Nó cũng có nhiều chức năng bảo vệ cao cấp (lên đến IP20), đáng tin cậy, nhạy khi điện quá tải, rò, tiện lợi, lắp ráp đa cực, tuổi thọ v. v. Chúng chủ yếu được thích nghi với mạch AC 60Hz, 250V cực đơn, 415V. Có nghĩa là chúng cũng được sử dụng trong bật hoặc tắt điện và chiếu sáng mạch dưới điều kiện bình thường.
Ứng dụng Cầu dao tự động DIN BBD1251CNV
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Đặc trưng Cầu dao tự động DIN BBD1251CNV
  • Kiểu dáng đẹp mắt. Nó có thể được kết nối với DIN BBD1251CNV loại tiêu chuẩn có dưới đây
  • Nhiệt độ môi trường: -5 °C đến + 40 °C, nhiệt độ trung bình không hơn + 35 °C trong 24 giờ.
Lưu ý khi lắp đặt Cầu dao tự động DIN BBD1251CNV
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.