  • Cầu dao tự động DIN BBD210021C
  • Lượt xem : 5041
  • Mã SP : Cầu dao tự động DIN, CB tép 2 pha BBD210021C panasonic
  • Giá : 1.600.000 đ
  • Cầu dao đóng cắt tự động MCB Panasonic 100A BBD210021C
    • Số cực: 2
    • Dòng điện định mức: 100A
    • Cấp điện áp: 400VAC
    • Dòng cắt ngắn mạch định mức: 10kA
    • Aptomat bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    • Trọng lượng : 0.36kg
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Cầu dao tự động DIN BBD210021C chính hãng panasonic
Đóng gói
MCB 02 P
C Curve
BBD210021C​​​ 100
240VAC/10kA
415VAC/06kA
24 cái/thùng
Cầu dao tự động DIN BBD210021C nó có chức năng bảo vệ như thiếu hụt như quá tải, và được Sử dụng trong chiếu sáng hệ thống phân phối điện trong thương mại và nhà ở. Nó cũng có nhiều chức năng bảo vệ cao cấp (lên đến IP20), đáng tin cậy, nhạy khi điện quá tải, rò, tiện lợi, lắp ráp đa cực, tuổi thọ v. v. Chúng chủ yếu được thích nghi với mạch AC 60Hz, 250V cực đơn, 415V. Có nghĩa là chúng cũng được sử dụng trong bật hoặc tắt điện và chiếu sáng mạch dưới điều kiện bình thường.
Ứng dụng Cầu dao tự động DIN BBD210021C chính hãng panasonic, loại tốt
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Đặc trưng Cầu dao tự động DIN, CB tép 2 pha BBD210021C loại tốt, chiết khấu cao
  • Kiểu dáng đẹp mắt. Nó có thể được kết nối với DIN BBD210021C loại tiêu chuẩn có dưới đây
  • Nhiệt độ môi trường: -5 °C đến + 40 °C, nhiệt độ trung bình không hơn + 35 °C trong 24 giờ.
Lưu ý khi lắp đặt Cầu dao tự động DIN BBD210021C chính hãng panasonic
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.