  • Cầu dao tự động DIN BBD2502CNV
  • Lượt xem : 5264
  • Mã SP : Cầu dao tự động DIN, CB tép 2 pha BBD2502CNV panasonic
  • Giá : 409.000 đ
  • Cầu dao đóng cắt tự động MCB Panasonic 50A BBD2502CNV
    • Số cực: 2
    • Dòng điện định mức: 50A
    • Dòng cắt ngắn mạch định mức: 10kA tại điện áp 240 VAC/ 6kA tại điện áp 415 VAC
    • Aptomat bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    • Trọng lượng : 0.26kg
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Cầu dao tự động DIN BBD2502CNV chính hãng panasonic
Đóng gói
MCB 02 P
C Curve
BBD2502CNV ​​​ 50
240VAC/10kA
415VAC/06kA
24 cái/thùng
Cầu dao tự động DIN BBD2502CNV nó có chức năng bảo vệ như thiếu hụt như quá tải, và được Sử dụng trong chiếu sáng hệ thống phân phối điện trong thương mại và nhà ở. Nó cũng có nhiều chức năng bảo vệ cao cấp (lên đến IP20), đáng tin cậy, nhạy khi điện quá tải, rò, tiện lợi, lắp ráp đa cực, tuổi thọ v. v. Chúng chủ yếu được thích nghi với mạch AC 60Hz, 250V cực đơn, 415V. Có nghĩa là chúng cũng được sử dụng trong bật hoặc tắt điện và chiếu sáng mạch dưới điều kiện bình thường.
Ứng dụng Cầu dao tự động DIN BBD2502CNV chính hãng panasonic, loại tốt, chiết khấu cao
  • BBD2502CNV kích thước nhỏ gọn, có khả năng Ngắt Mạch Điện, áp dụng cho đánh giá hiện tại C63 hoặc ít hơn, Điện áp 250V
  • Và 415V. Nó chủ yếu được sử dụng cho quá tải và ngắn mạch bảo vệ trong hệ thống phân phối điện. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong điện dân dụng, điện công nghiệp, chung cư, công viên, giao thông, khai thác mỏ, doanh nghiệp, cho nhà, căn hộ chung cư, khách sạn, tự động cắt đứt hoặc kết nối nguồn điện và các loại hoạt động khác.
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Đặc trưng Cầu dao tự động DIN, CB tép 2 pha BBD2502CNV loại tốt, chiết khấu cao
  • Kiểu dáng đẹp mắt. Nó có thể được kết nối với DIN BBD2502CNV loại tiêu chuẩn có dưới đây
  • Nhiệt độ môi trường: -5 °C đến + 40 °C, nhiệt độ trung bình không hơn + 35 °C trong 24 giờ.
Lưu ý khi lắp đặt Cầu dao tự động DIN BBD2502CNV chính hãng panasonic
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.