  • Cầu dao tự động DIN BBD310031C
  • Lượt xem : 3372
  • Giá : 2.040.000 đ
    2.040.000 đ
  • Cầu dao đóng cắt tự động MCB Panasonic 100A BBD310031C
    • Số cực: 3
    • Dòng điện định mức: 100A
    • Cấp điện áp của CB chống giật: 400VAC
    • Dòng cắt ngắn mạch định mức: 10kA
    • Aptomat bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    • Trọng lượng : 0.54kg
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
MCB cầu dao tự động Din bảo vệ quá tải và ngắn mạch, 3 pha BBD310031C
Loại Mã số
Dòng định mức
ln(A)
Dòng cắt danh định mức
lCU(kA)
Đóng gói
MCB 03 P
C Curve
BBD310031C​​ 100
415VAC
06kA
48 cái/thùng
Thông số kỹ thuật MCB cầu dao tự động Din bảo vệ quá tải và ngắn mạch, 3 pha
  • Cầu dao tự động DIN BBD310031C nó có chức năng bảo vệ như thiếu hụt như quá tải, và được Sử dụng trong chiếu sáng hệ thống phân phối điện trong thương mại và nhà ở. Nó cũng có nhiều chức năng bảo vệ cao cấp (lên đến IP20), đáng tin cậy, nhạy khi điện quá tải, rò, tiện lợi, lắp ráp đa cực, tuổi thọ v. v. Chúng chủ yếu được thích nghi với mạch AC 60Hz, 250V cực đơn, 415V. Có nghĩa là chúng cũng được sử dụng trong bật hoặc tắt điện và chiếu sáng mạch dưới điều kiện bình thường.
Ứng dụng MCB cầu dao tự động Din bảo vệ quá tải và ngắn mạch BBD310031C
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CẦU DAO PANASONIC
  2. CẦU DAO SCHNEIDER
  3. CẦU DAO MPE
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
Đặc trưng MCB cầu dao tự động Din bảo vệ quá tải và ngắn mạch, 3 pha BBD310031C loại tốt
  • Kiểu dáng đẹp mắt. Nó có thể được kết nối với DIN BBD310031C loại tiêu chuẩn có dưới đây
  • Nhiệt độ môi trường: -5 °C đến + 40 °C, nhiệt độ trung bình không hơn + 35 °C trong 24 giờ.
  • Kiểm tra xem Contactor có phù hợp với phạm vi ứng dụng và điều kiện làm việc trước khi lắp đặt
  • Đảm bảo đúng chế độ kết nối theo đúng âm, dương, nhìn kỹ ký hiệu kết nối trên thiết bị.
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.