  • Cầu dao tự động MCCB SBS 50AF - 60AF
  • Lượt xem : 2614
  • Mã SP : SBS 50AF - 60AF
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả cầu dao tự động MCCB SBS 50AF-60AF chính hãng Sino Vanlock
    • Tên sản phẩm: Cầu dao tự động MCCB SBS 50AF-60AF
    • Thương hiệu: Sino Vanlock
    • Mã sản phẩm SBS 50AF-60AF
    • Dòng định mức: 15-60A
    • Điện áp định mức: 750V Ac~
    • Chiết khấu cao
    • Cam kết chính hãng
    • Giao hàng tận nơi mọi công trình
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của cầu dao tự động MCCB SBS 50AF-60AF chính hãng Sino Vanlock
  • Thương hiệu: Sino Vanlock
  • Mã sản phẩm: SBS 50AF-60AF
  • Dòng định mức: 15-60A
  • Số cực: 2 pha (ngoài ra còn có 3, 4 cực)
  • Điện áp cách ly danh định Ui: 750V
  • Điện áp chịu xung danh định Uimp: 8kV
Đóng gói bao gồm: x 1 cầu dao MCCB SBS 50AF-60AF
Ưu điểm nổi bật của cầu dao tự động MCCB Sino Vanlock
  • Sử dụng cho mạng lưới điện dân dụng.
  • Dấu hiệu nhận biết đóng ngắt mạch được in trên cần gạt (Kí hiệu O-I).
  • Dùng để bảo vệ, kiểm soát dòng quá tải, chống dòng ngắn mạch.
Những lưu ý khi sử dụng cầu dao an toàn tự động Sino Vanlock
  • Xem qua cách hướng dẫn lắp đặt để dùng thiết bị hiệu quả hơn.
  • Tránh chọn vị trí có quá nhiều vật cản.
  • Chọn đúng công suất mà thiết bị bạn muốn mua dùng.
  • Cần vệ sinh và thường xuyên kiểm tra để giúp cho thiết bị tránh được việc hư hỏng nặng.
Một số cầu dao tự động MCCB công suất khác của Sino Vanlock
480/500 VAC 415/460 VAC 380 VAC 220/250 VAC 500 VDC (3P) 250 VDC (2P) Icu (%Icu)
10 kA 18 kA 22 kA 35 kA 10 kA 10 kA 100
Dòng tải (A) Mã sản phẩm Icu (kA) Mã sản phẩm Icu (kA) Mã sản phẩm Icu (kA)
  2 cực 3 cực 4 cực
15 SBS52c/15 35 SBS53c/15 22 SBS54c/15 22
20 SBS52c/20 35 SBS53c/20 22 SBS54c/20 22
30 SBS52c/30 35 SBS53c/30 22 SBS54c/30 22
40 SBS52c/40 35 SBS53c/40 22 SBS54c/40 22
50 SBS52c/50 35 SBS53c/50 22 SBS54c/50 22
60 SBS52c/60 35 SBS53c/60 22 SBS54c/60 22
Định nghĩa và chức năng của MCCB
MCCB là một loại cầu dao bảo vệ các hệ thống điện đầu cuối thường được sử dụng cho các điện áp và tần số từ 50 Hz và 60 Hz. Điểm khác biệt lớn nhất giữa vỏ đúc và bộ ngắt mạch thu nhỏ là MCCB được thiết kế với dòng định mức hiện tại lên tới 2.500 ampe. Đồng thời, thiết bị này còn được cài đặt với tính năng điều chỉnh chuyến đi. Ngoài ra, cầu dao khối này còn có khả năng ứng dụng thực tế nhiều hơn so với MCB. Như với hầu hết các loại bộ ngắt mạch, MCCB sẽ có ba chức năng chính:
Nguyên lý hoạt động của MCCB
Các bước lắp đặt
Bước 1: Ngắt điện. Bạn hãy ngắt nguồn điện và hệ thống điện ở không gian lắp đặt.
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CB TỰ ĐỘNG PANASONIC
  2. CẦU DAO TỰ ĐỘNG SCHNEIDER
  3. CẦU CAO MITSUBISHI
  4. APTOMAT TỰ ĐỘNG LS
  5. CẦU DAO TỰ ĐỘNG ABB
  6. CẦU DAO TỰ ĐỘNG MPE
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản và nhận ở các đơn vị vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.