  • CB MCB 4P 10A SH204-C10 ABB
  • Lượt xem : 1442
  • Mã SP : SH204-C10
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả cầu dao MCB SH204-C10 4P 10A loại tốt, chiết khấu cao chính hãng ABB
    • Tên sản phẩm: Cầu dao MCB SH204-C10 ABB
    • Mã sản phẩm: SH204-C10
    • Thương hiệu: ABB
    • Tiêu chuẩn: IEC 60898
    • Điện áp: 220V - 500V
    • Dòng định mức ln(A): 10A
    • Số cực: 4P
    • Dòng cắt định mức: 6kA
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của cầu dao MCB SH204-C10 4 Pha loại tốt, chính hãng ABB
  • Tên sản phẩm: CB MCB SH204-C10 ABB
  • Mã sản phẩm: SH204-C10
  • Thương hiệu: ABB
  • Tiêu chuẩn: IEC 60898
  • Điện áp: 220V - 500V
  • Dòng định mức ln(A): 10A
  • Số cực: 4P
  • Dòng cắt định mức: 6kA
Đóng gói bao gồm: x 1 Cầu dao MCB SH204-C10 ABB
Ưu điểm nổi bật của cầu dao tự động MCB 4 pha giá rẻ, cao cấp, chiết khấu cao
  • Sử dụng cho mạng lưới điện dân dụng
  • Dấu hiệu nhận biết đóng ngắt mạch được in trên cần gạt (Kí hiệu ON-OFF)
  • Dùng để bảo vệ, kiểm soát dòng quá tải, chống dòng ngắn mạch
Những lưu ý khi sử dụng thiết bị đóng cắt ABB:
  • Cần phải có mục đích chọn mua rõ ràng.
  • Xem qua cách hướng dẫn lắp đặt để dùng thiết bị hiệu quả hơn.
  • Tránh chọn vị trí có quá nhiều vật cản.
  • Chọn đúng công suất mà thiết bị bạn muốn mua dùng.
  • Cần vệ sinh và thường xuyên kiểm tra để giúp cho thiết bị tránh được việc hư hỏng nặng.
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CB TỰ ĐỘNG PANASONIC
  2. CẦU DAO TỰ ĐỘNG SCHNEIDER
  3. CẦU DAO TỰ ĐỘNG MPE
  4. CB TỰ ĐỘNG MITSUBISHI
  5. APTOMAT TỰ ĐỘNG ABB
  6. CB TỰ ĐỘNG LS
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.