  • CB MCB 4P 25A SH204L-C25 ABB
  • Lượt xem : 2572
  • Mã SP : SH204L-C25
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả cầu dao MCB SH204L-C25 4P 25A loại tốt, chiết khấu cao chính hãng ABB
    • Tên sản phẩm: Cầu dao MCB SH205L-C25 ABB
    • Mã sản phẩm: SH204L-C25
    • Thương hiệu: ABB
    • Tiêu chuẩn: IEC 60898
    • Điện áp: 220V - 500V
    • Dòng định mức ln(A): 25A
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của cầu dao MCB SH204L-C25 4 Pha loại tốt, chính hãng ABB
  • Tên sản phẩm: CB MCB SH204L-C25 ABB
  • Mã sản phẩm: SH204L-C25
  • Thương hiệu: ABB
  • Tiêu chuẩn: IEC 60898
  • Điện áp: 220V - 500V
  • Dòng định mức ln(A): 25A
  • Số cực: 4P
  • Dòng cắt định mức: 4.5kA
Đóng gói bao gồm: x 1 Cầu dao MCB SH204L-C25 ABB
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.