  • CB RCCB 2P 100A FH202 AC-100-0.03 ABB
  • Lượt xem : 2194
  • Mã SP : FH202 AC-100-0.03
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả Aptomat chống giật RCCB 2 pha loại tốt, chiết khấu cao chính hãng ABB
    • Tên sản phẩm: Cầu dao chống giật, chống rò 2P 100A ABB
    • Mã sản phẩm: FH202 AC-100/0.03
    • Tiêu chuẩn: IEC 60947-2
    • Cấp bảo vệ: IP20
    • Điện áp: 415V - 690V/ 50 - 60Hz
    • Độ nhạy rò rĩ: 30mA
    • Độ trễ thời gian rò rĩ: Tức thì
    • Dòng định mức ln(A): 100A
    • Số cực: 2P
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của cầu dao RCCB 2 Pha 100A 30MA loại tốt, chính hãng ABB
  • Tên sản phẩm: CB chống giật, chống rò 2P 100A 30MA ABB
  • Tiêu chuẩn: IEC 60947-2
  • Cấp bảo vệ: IP20
  • Độ nhạy rò rĩ: 30mA
  • Dòng định mức ln(A): 100A
  • Số cực: 2P
Đóng gói bao gồm: x 1 Aptomat RCCB 2P 100A
Ưu điểm nổi bật của cầu dao chống giật RCCB 2 pha giá rẻ, cao cấp, chiết khấu cao
  • Sử dụng cho mạng lưới điện dân dụng
  • Dấu hiệu nhận biết đóng ngắt mạch được in trên cần gạt (Kí hiệu O-I)
  • Dùng để bảo vệ, kiểm soát dòng điện rò, chống giật
Ứng dụng của Aptomat RCCB bảo vệ dòng rò, chống giật giá rẻ, chính hãng ABB
Nguyên lý hoạt động của Aptomat an toàn RCCB chính hãng ABB
Ngoài nút gạt ON-OFF, RCCB còn có thêm 1 nút TEST bên cạnh để kiểm tra xem thiết việc tốt không. Trên mặt trước của RCCB có ghi các thông số như điện áp, dòng tải, thời gian tác động và dòng rò. Thông thường có các ngưỡng dòng rò 15mA, 30mA, 100mA, 200mA, 300mA hoặc 500mA.
Cách đấu nối Aptomat chống giật.
  • Bước 1: Ngắt nguồn điện và hệ thống điện để đảm bảo an toàn.
  • Bước 4: Hoàn thiện lắp đặt:
Những lưu ý khi sử dụng thiết bị đóng cắt ABB:
  • Cần phải có mục đích chọn mua rõ ràng.
  • Xem qua cách hướng dẫn lắp đặt để dùng thiết bị hiệu quả hơn.
  • Tránh chọn vị trí có quá nhiều vật cản.
  • Chọn đúng công suất mà thiết bị bạn muốn mua dùng.
  • Cần vệ sinh và thường xuyên kiểm tra để giúp cho thiết bị tránh được việc hư hỏng nặng.
XEM THÊM CẦU DAO, CB TỰ ĐỘNG CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. CB TỰ ĐỘNG PANASONIC
  2. CẦU DAO TỰ ĐỘNG SCHNEIDER
  3. CẦU DAO TỰ ĐỘNG MPE
  4. CB TỰ ĐỘNG MITSUBISHI
  5. APTOMAT TỰ ĐỘNG ABB
  6. CB TỰ ĐỘNG LS
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.