  • Đèn bàn Sunhouse SHE-11LED-V
  • Lượt xem : 2581
  • Mã SP : HDBSHE11LEDV
  • Giá : Liên hệ
  • ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT ĐÈN BÀN SUNHOUSE SHE-11LED-V
    • Kiểu dáng hiện đại, tinh tế, gọn nhẹ
    • Thân và đế cấu tạo từ nhựa ABS siêu bền
    • Bóng đèn LED siêu sáng, tuổi thọ lên đến 18.000 giờ
    • Dây điện dài 1.2m, di chuyển linh hoạt
    • Tiết kiệm điện năng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật đèn bàn Sunhouse SHE-11LED-V loại tốt, giá rẻ
  • Tên sản phẩm: Đèn bàn Sunhouse SHE-11LED-V
  • Mã sản phẩm: HDBSHE11LEDV
  • Loại đèn: Đèn bàn học, đèn đọc sách
  • Tiêu chuẩn: Loại tốt, chính hãng, giá rẻ, không choá mắt
  • Công suất: 6W
  • Điều khiển: Nút nhấn (không có chế độ điều chỉnh tăng giảm ánh sáng)
  • Số bóng đèn LED: 11 bóng led nhỏ bên trong
  • Tiện ích: Thân đèn có thể gập lên xuống dễ dàngTiết kiệm điện
  • Kích thước: Quý Khách vui lòng xem trên hình có ghi rõ kích thước
  • Thương hiệu của: Việt Nam
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Năm ra mắt: 2019
ĐÈN BÀN BẢO VỆ THỊ LỰC
  • Đèn bàn Sunhouse  bảo vệ thị lực
  • Ánh sáng không nhấp nháy.
  • Đảm bảo ánh sáng trên bàn học (Độ rọi trung bình trên bàn học. làm việc ≥ 500 lux).
  • Hiệu suất sáng cao, bảo vệ thị lực.
XEM THÊM ĐÈN BÀN HỌC CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
  1. ĐÈN BÀN RẠNG ĐÔNG
  2. ĐÈN BÀN ĐIỆN QUANG
  3. ĐÈN BÀN PANASONIC
  4. ĐÈN BÀN MPE
Tiết kiệm hơn 90 % điện năng
  • Đèn bàn học sử dụng chip LED có hiệu suất sáng cao.
  • Tiết kiệm 92% điện năng thay thế  đèn bàn sử dụng bóng sợi đốt 60W.
  • Tiết kiệm 54% điện năng thay thế đèn compact 11W.
  • Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.
  • Chất lượng ánh sáng cao, cho ánh sáng màu vàng, ổn định, an toàn, không gây mỏi mắt nhờ tích hợp bóng đèn LED chống cận có công suất 6W, bên cạnh đó đèn còn hỗ trợ lắp được bóng đèn có công suất lên đến 40W (tuỳ vào loại đèn có thay bóng, nhưng thông thường đèn bàn học hay đọc sách thì nên dùng tầm 4 đến 6W với ánh sáng vàng hoặc trung tính là tốt nhất).
Dễ dàng sử dụng
  • Nút ấn bật / tắt được thiết kế ngay trên chân đế, dễ dàng sử dụng.
Tuổi thọ cao
  •  Tuổi thọ cao 18000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt.
  •  Cao gấp 15 lần so với bóng đèn sợi đốt.
  •  Cao gấp 2-3 lần so với đèn compact.
Dải điện áp hoạt động rộng
Kết cấu đèn
  • Linh hoạt, dễ dàng điều chỉnh góc.
  • Thân đèn bàn có thể điều chỉnh độ cao, đầu đèn xoay 360 độ (tuỳ vào từng mã sản phẩm).
Thân thiện môi trường
  • Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại,Không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng.
Ứng dụng của đèn để bàn học và đọc sách
  • Được sử dụng nhiều dùng để chiếu sáng không gian làm việc.
  • Chụp đèn bằng thép không gỉ chống oxi hóa, đế đèn bằng nhựa ABS kháng vỡ, bền màu, dễ làm sạch.
Đèn có hỗ trợ đui đèn E27 thông dụng Không?
  • Tuỳ từng mã mà có thể dùng đèn đuôi vặn E27, ưu điểm là có thể thay bóng đèn dễ dàng.
THIẾT KẾ: KIỂU DÁNG MỚI LẠ, ĐỘC ĐÁO
  • Kiểu dáng mới lạ, độc đáo.
Hình ảnh đèn bàn học, đèn đọc sách Sunhouse SHE-11LED-V chính hãng
Đèn bàn học Sunhouse SHE-11LED-V giá rẻ
Đèn bàn học Sunhouse SHE-11LED-V
Về chúng tôi
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lựa chọn sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi là nhà nhập khẩu, sản xuất, phân phối sỉ các loại đèn bàn học sinh, đèn đọc sách, thiết bị chiếu sáng, nguồn điện DC12V, 24V, 5V,... chuyên nghiệp đặt tại Việt Nam, chúng tôi đã tập trung vào sản xuất đèn LED trong nhiều năm và duy trì mối quan hệ tốt với nhiều công ty vận chuyển hàng hóa, Để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với giá cả và chất lượng tốt nhất và vận chuyển đèn led nhanh chóng, tầm nhìn của chúng tôi là tạo ra một cơ sở mua hàng toàn diện và tạo ra một sản phẩm đèn led chất lượng cao, chỉ dành cho bạn!
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  2. Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
  • Vận chuyển trong sài gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
  1. Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  2. Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.