  • Đèn chiếu điểm 25W D TRL04L/25W.RF Rạng Đông
  • Lượt xem : 2569
  • Mã SP : D TRL04L/25W.RF
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn led chiếu điểm 25W D TRL04L/25W.RF loại tốt, chính hãng Rạng Đông
    • Tên sản phẩm: Đèn chiếu điểm 25W D TRL04L/25W.RF Rạng Đông
    • Mã sản phẩm: D TRL04L/25W.RF
    • Thương hiệu: Rạng Đông
    • Công suất: 25W
    • Nhiệt độ màu: Vàng, trắng
    • Chất liệu vỏ: Vỏ nhôm
    • Bảo hành: 1 năm
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn rọi ray 25W D TRL04L/25W.RF loại tốt, chính hãng Rạng Đông
  • Tên sản phẩm: Đèn led chiếu điểm 25W D TRL04L/25W.RF Rạng Đông
  • Mã sản phẩm: D TRL04L/25W.RF
  • Thương hiệu: Rạng Đông
  • Công suất: 25W
  • Quang thông: 1380-1650lm
  • Nhiệt độ màu: 3000K (vàng), 6500K (trắng)
  • Hệ số công suất: 0.5
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): 70Ra
  • Góc chiếu: 24o
  • Tuổi thọ: 25.000h
  • Phạm vi remote: 30m
  • Kích thước: Đường kính 90 x cao 180 x dài 140mm
  • Đường kính đèn: 40mm
  • Chất liệu: Thân nhôm
  • Màu sắc vỏ: Trắng, đen
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn led rọi ray 25W D TRL04L/25W.RF Rạng Đông
Ưu điểm của đèn chiếu điểm 25W D TRL04L/25W.RF chính hãng Rạng Đông loại tốt, giá rẻ
  • Điều khiển từ xa bằng thiết bị Remote
  • Không cần kết nối Internet, dễ dàng điều khiển từng đèn đơn lẻ hoặc từng cụm đèn
  • Thay đổi độ sáng từ 10 - 100%, thay đổi nhiệt độ màu từ 3000K đến 6500K
  • Phù hợp sử dụng với mọi đối tượng trong gia đình (cả người già và trẻ nhỏ)
  • Đèn không bao gồm bộ điều khiển kèm theo​​
Ứng dụng của đèn led tiêu điểm 25W D TRL04L/25W.RF, giá rẻ, chính hãng Rạng Đông được bán tại Ledvinhtien.com
    Đèn led chiếu điểm 25W D TRL04L/25W.RF hay còn gọi là đèn led rọi ray, đèn led chiếu điểmđèn led thanh rayđèn chiếu shop, đèn rọi tranh được linh động gắn trên thanh ray chuyên dùng cho trang trí nhằm tạo điểm nhấn cho đối tượng cần chiếu sáng, làm nổi bậc sản phẩm, tạo sự trang trọng cho những quán bar, cửa hàng thời trang, showroom, quán cafe, trung tâm thương mại …
CÁCH LẮP ĐẶT, BẢO DƯỠNG VÀ VỆ SINH ĐÈN LED TIÊU ĐIỂM Rạng Đông:
*CÁCH LẮP ĐẶT
  1. Gắn thanh ray lên vị trí.
  2. Tháo lắp thanh ray và đấu nối nguồn vào đầu thanh ray.
  3. Đặt đèn tại vị trí rãnh thanh ray.
  4. Điều chỉnh hướng chiếu sáng  thích hợp.
  5. Cấp điện là hoàn thành.
*CÁCH BẢO DƯỠNG VÀ VỆ SINH
  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Không dùng chung với công tắc điều chỉnh độ sáng.
  • Thực hiện theo đúng hướng dẫn lắp đặt.
  • Sử dụng đúng nguồn điện và thông số kỹ thuật ghi trên bao bì.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Ngắt nguồn điện trước khi lao bụi bẩn.
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
  • Có thể sản xuất, lắp ráp và in tem theo yêu cầu.
  • Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
  • Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
  • Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh, gọn, lẹ.
  • Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
  • Chỉ cần khách hàng dành 1% sự tin tưởng ở chúng tôi, chúng tôi sẽ chứng minh 99% còn lại.
Lưu ý:
  • Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
  • Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
  • Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
Về chúng tôi
Tất cả các bức ảnh của chúng tôi trong cửa hàng là ảnh gốc. Đã đăng ký Bản quyền. Cảm ơn bạn đã đọc!
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  2. Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
  • Vận chuyển trong Sài Gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
  1. Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  2. Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.