  • Đèn đường led PSOSA100L 100W NLMT Paragon
  • Lượt xem : 1204
  • Mã SP : PSOSA100L
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn đường led năng lượng mặt trời 100W Paragon mã PSOSA100L loại tốt, giá rẻ
    • Tên sản phẩm: Đèn đường led năng lượng mặt trời 100W Paragon
    • Mã sản phẩm: PSOSA100L
    • Công suất: 100W
    • Nhiệt độ màu: 6000K-6500K (Trắng)
    • Tiêu chuẩn: Loại tốt
    • Độ sáng: Siêu sáng
    • Bảo hành: 12 tháng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật đèn đường led 100W năng lượng mặt trời mã PSOSA100L Paragon loại tốt, giá rẻ, chiếu sáng ngoài trời
  • Tên sản phẩm: Đèn đường led 100W năng lượng mặt trời mã PSOSA100L Paragon
  • Mã sản phẩm: PSOSA100L
  • Công suất: 100W
  • Quang thông: 3000lm
  • Tuổi thọ: 25.000 giờ
  • CRI: 70
  • Chip led: Epistar/Bridgelux
  • Tấm pin năng lượng: 18V 55W Mono-crystalline
  • Pin: LiFePO4 12.8V 36Ah
  • Thời gian sạc: 6-8h
  • Cấp bảo vệ: IP65
  • Bảo hành: 12 tháng
​Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn đường led 100W năng lượng mặt trời Paragon(Ánh sáng trắng)
Ưu điểm của đèn đường led 100W chính hãng Paragon
  • Đèn đường năng lượng mặt trời với tiêu chuẩn IP65.
  • Dùng năng lượng mặt trời, không cần dây dẫn
  • Tự động bật/ tắt. Bật vào ban đêm và tắt khi có ánh ánh sáng mặt trời
  • Ánh sáng sẽ tự động mờ khi không có chuyển động và sáng lại khi có chuyển động nhờ cảm biến
  • Hiệu năng sạc cao nhờ tấm Pin Polycrystaline phủ trên bề mặt pin
  • Nhiệt độ để nạp điện vào ban ngày là từ 0oC đến 6oC.
Nguyên lý hoạt động đèn
  • Ánh sáng mặt trời được hấp thụ vào tấm Pin Monocrystaline của đèn vào ban ngày.
  • Năng lượng mặt trời được lưu lại vào bộ nguồn được tích hợp bên trong đèn.
  • Năng lượng được biến đổi thành điện năng giúp đèn phát sáng vào ban đêm.
  • Đèn tự động tắt vào ban ngày
  • Đèn sáng 30% vào ban đêm, khi không phát hiện chuyển động
  • Đèn sáng 100% vào ban đêm, khi phát hiện có chuyển động
Ứng dụng của đèn đường led 100W siêu sáng, loại tốt, chiết khấu cao, chính hãng Paragon
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
  • Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
  • Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
  • Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh, gọn, lẹ.
  • Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
Lưu ý:
  • Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
  • Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
  • Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
  • Chỉ cần khách hàng dành 1% sự tin tưởng ở chúng tôi, chúng tôi sẽ chứng minh 99% còn lại.
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM ĐÈN LED CÔNG NGHIỆP KHÁC:
Về chúng tôi
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  • Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
  • Vận chuyển trong sài gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
  1. Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  2. Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.