  • Đèn đường led PSOSA40L 40W NLMT Paragon
  • Lượt xem : 1198
  • Mã SP : PSOSA40L
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn đường led năng lượng mặt trời 40W Paragon mã PSOSA40L loại tốt, giá rẻ
    • Tên sản phẩm: Đèn đường led năng lượng mặt trời 40W Paragon
    • Mã sản phẩm: PSOSA40L
    • Công suất: 40W
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật đèn đường led 40W năng lượng mặt trời mã PSOSA40L Paragon loại tốt, giá rẻ, chiếu sáng ngoài trời
  • Tên sản phẩm: Đèn đường led 40W năng lượng mặt trời mã PSOSA40L Paragon
  • Mã sản phẩm: PSOSA40L
  • Công suất: 40W
  • Quang thông: 1200lm
  • Chip led: Epistar/Bridgelux
  • Tấm pin năng lượng: 18V 26W Mono-crystalline
  • Pin: LiFePO4 12.8V 24Ah
  • Bảo hành: 12 tháng
​Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn đường led 40W Paragon(Ánh sáng trắng)
Ưu điểm của đèn đường led 40W chính hãng Paragon
  • Nhiệt độ để nạp điện vào ban ngày là từ 0oC đến 60oC.
  • Đèn tự động tắt vào ban ngày
  • Đèn sáng 30% vào ban đêm, khi không phát hiện chuyển động
  • Đèn sáng 100% vào ban đêm, khi phát hiện có chuyển động
Ứng dụng của đèn đường led 40W siêu sáng, loại tốt, chiết khấu cao, chính hãng Paragon
  • Chỉ cần khách hàng dành 1% sự tin tưởng ở chúng tôi, chúng tôi sẽ chứng minh 99% còn lại.
  2. Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.