  • Đèn led ốp trần vuông 170X170/15W LN08
  • Lượt xem : 1147
  • Mã SP : LN08 170x170/15W
  • Giá : 235.000 đ
    281.000 đ
  • Mô tả đèn led ốp trần vuông LN08 170X170/15W loại tốt, chính hãng Rạng Đông
    • Tên sản phẩm: Đèn led ốp trần vuông LN08 170X170/15W Rạng Đông
    • Mã sản phẩm: LN08 170X170/15W
    • Thương hiệu: Rạng Đông
    • Công suất: 15W
    • Hình dạng: Vuông
    • Điện áp: 220V/50Hz
    • Nhiệt độ màu: 3000K/4000K/5000K/6500K
    • Quang thông: 1275/1425/1425/1425lm
    • Tuổi thọ: 20.000 giờ
    • Kích thước (DxRxC): (158.4x158.4x29)mm
    • Tiết kiệm đến 90% điện năng.
    • Chất lượng ánh sáng cao (CRI=80), tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
    • Tuổi thọ dài, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt.
    • Dải điện áp rộng (150–250)V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W Rạng Đông
  • Tên sản phẩm: Đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W
  • Thương hiệu: Rạng Đông
  • Công suất: 15W
  • Hình dạng: Vuông
  • Nguồn điện danh định: 220V/50Hz
  • Vật liệu: Nhôm
  • Điện áp có thể hoạt động: 150V – 250V
  • Dòng điện (Max): 100 mA
  • Hệ số công suất: 0,5
  • Hiệu suất sáng: 85/95/95/95 lm/W
  • Màu ánh sáng: Trắng/vàng
  • Nhiệt độ màu ánh sáng: 3000K/4000K/5000K/6500K
  • Hệ số trả màu: (CRI) 80
  • Tuổi thọ đèn: 20.000 giờ
  • Chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
  • Mức tiêu thụ điện: 1000 giờ 15 kWh
  • Mức hiệu suất năng lượng: A+
  • Kích thước của đèn: Chiều dài 158,4 mm, Chiều rộng 158,4 mm, Chiều cao 29mm
Đóng gói bao gồm: 1Đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W
Đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W
Đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W giá rẻ
Đèn led Ốp trần Rạng Đông Tiết kiệm hơn 85 % điện năng
  • Sử dụng chip led Samsung có hiệu suất sáng 150lm/W,
  • Tiết kiệm 85% điện năng thay thế đèn sợi đốt 60W
  • Tiết kiệm 40% điện năng thay thế đèn compact 20W
  • Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.
Tuổi thọ cao
  • Tuổi thọ cao 15000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt
  • Cao gấp 15 lần so với bóng đèn sợi đốt,.
  • Cao gấp 2-3 lần so với đèn copmact
Dải điện áp hoạt động rộng, tương thích điện từ trường EMC/EMI
  • Đèn LED có dải điện áp rộng (170 – 250V) ánh sáng và công suất không thay đổi khi điện áp lưới thay đổi.
Hệ số trả màu (CRI > 80)
  •  Hệ số trả màu cao (CRI >= 80), ánh sáng trung thực tự nhiên.
  •  Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008
Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC)
  • TCVN 7722-1:2009/ IEC 60598-1: 2008: về đèn điện
Thân thiện môi trường
  • Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng
Ứng dụng
  • Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ, tòa nhà: Hành lang, ban công….
Cách lắp đặt đèn led ốp trần nổi Rạng Đông
  • Bước 1: Ngắt (tắt) nguồn điện;
  • Bước 2: Đấu nối driver (tăng phô) và nguồn điện;
  • Bước 3: Cố định chân đỡ đèn lên vị trí cần lắp bằng ốc vít,...
  • Bước 4: Nối (ghim) thân đèn với driver;
  • Bước 5: Lắp thân đèn với chân đế bằng ốc vít;
  • Bước 6: Bật (mở) nguồn điện, hoàn thiện lắp đặt.
Hướng dẫn Cách lắp đặt đèn led ốp nổi an toàn và đúng cách
Ứng dụng của đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W chính hãng Rạng Đông
Đèn led ốp trần vuông đế nhôm LN08 170x170/15W siêu sáng
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
  • Có thể sản xuất, lắp ráp và in tem theo yêu cầu.
  • Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
  • Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
  • Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh.
  • Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
Lưu ý:
  • Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
  • Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
  • Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.