  • Đèn led panel ốp trần nổi vuông viền đen SSPLB-12W trắng, vàng
  • Lượt xem : 1686
  • Mã SP : SSPLB-12T /V
  • Giá : Liên hệ
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Vuông Viền Đen 12W SSPLB-12W
    • Tên sản phẩm: Đèn led ốp nổi viền đen SSPLB-12W MPE
    • Mã sản phẩm: SSPLB-12T /V
    • Thương hiệu: Điện áp: 100-240VAC
    • Quang thông: 1.500 lm
    • Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K/2800-3200K.
    • Ánh sáng trắng, vàng
    • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn led panel ốp trần nổi vuông viền đen SSPLB-12W MPE
  • Tên sản phẩm: Đèn led ốp trần nổi vuông viền đen 12W SSPLB-12T /V
  • Mã sản phẩm: SSPLB-12T /V
  • Thương hiệu: MPE
  • Điện áp: 100-240VAC
  • 12W SRPLB-12W có 2 mã hàng: SSPLB-12T, SSPLB-12V
  • Quang thông: 1.500 lm
  • Ánh sáng trắng, vàng
  • RA >80 Chỉ số hoàn màu cao
  • Hệ số công suất (PF): >0.5
  • Tiêu chuẩn châu Âu CE-RoHS
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Tuổi thọ: 30. 000 giờ
  • Chip LED: SMD2835
  • Góc Chiếu: 120°
  • Instant Light: 0s
  • Size: 170mm × 170mm x 32mm
  • Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 20 cái/thùng
  • Kiểu dáng đẹp, mẫu mã đa dạng
Đèn led ốp nổi viền đen 12W loại tốt
Đèn led ốp nổi viền đen 12W loại tốt, giá rẻ
Tính năng của đèn led ốp nổi vuông viền đen SSPLB-12W MPE
  • Thời gian làm việc dài, 12 giờ / ngày là hoàn hảo, tạo ra nhiệt thấp. Không có nhiễu RF
  • Không có thủy ngân hoặc các vật liệu nguy hiểm khác, phù hợp với RoHs.
  • Môi trường làm việc -20 đến +60, thích hợp với khí hậu bất thường.
  • Led thiết kế siêu sáng, ổn định không nhấp nháy, giảm khả năng cận thị.
  • Tiết kiệm năng lượng thấp, ít tỏa nhiệt và điện năng tiêu thụ thấp hơn.
  • Giảm khí thải carbon, thân thiện với môi trường.
  • Đèn thiết kế với mẫu mã vô cùng mới, giá cả phải chăng
  • Không chứa chì, thủy ngân và ô nhiễm các yếu tố.
  • Công nghệ mới, chống ăn mòn, chống nhiệt độ cao.
Ứng dụng của đèn led ốp nổi viền đen siêu sáng, loại tốt
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Về chúng tôi
  • Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lựa chọn sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi là nhà nhập khẩu, sản xuất đèn led, nguồn điện DC12V, 24V, 5V chuyên nghiệp đặt tại Việt Nam, chúng tôi đã tập trung vào sản xuất đèn led trong nhiều năm và duy trì mối quan hệ tốt với nhiều công ty vận chuyển hàng hóa, Để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với giá cả và chất lượng tốt nhất và vận chuyển đèn led nhanh chóng, tầm nhìn của chúng tôi là tạo ra một cơ sở mua hàng toàn diện và tạo ra một sản phẩm đèn led chất lượng cao, chỉ dành cho bạn!
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  • Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
  • Vận chuyển trong sài gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.