  • Đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-18W trắng, vàng
  • Lượt xem : 6493
  • Mã SP : SRPLB-18T /V
  • Giá : 524.000 đ
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Viền Đen SRPLB-18W
    • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi SRPLB-18W trắng, vàng
    • Mã sản phẩm: SRPLB-18T /V
    • SRPLB-18T ánh sáng trắng
    • SRPLB-18V ánh sáng vàng
    • Quang thông: 1.500 lm
    • Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K/2800-3200K. Ánh sáng trắng, vàng.
    • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy, tốt cho mắt
    • RA >80: Chỉ số hoàn màu cao
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-18W trắng, vàng chính hãng MPE
  • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-18W trắng, vàng
  • Mã sản phẩm: SRPLB-18T /V
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Công suất: 18W
  • SRPLB-18T: Ánh sáng trắng
  • SRPLB-18V: Ánh sáng vàng
  • Quang thông: 1.500 lm
  • Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K/2800-3200K.
  • Ánh sáng trắng, vàng. Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
  • RA >80: Chỉ số hoàn màu cao
  • Hệ số công suất (PF): >0.5
  • Tiêu chuẩn châu Âu CE-RoHS
  • Tuổi thọ: 30. 000 giờ
  • Chip LED: SMD2835
  • Góc Chiếu: 120°
  • Instant Light: 0s
  • MPE Led Surface Mounted Round Panel size: Ø217mm × 35mm
  • Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 20 cái/thùng
II. Đặc điểm nổi bật của đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-18W trắng, vàng loại tốt, giá rẻ
III. Ứng dụng của đèn led panel tròn nổi MPE viền đen SRPLB-18W trắng, vàng
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-18W trắng, vàng giá rẻ
Đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-18W trắng, vàng loại tốt
NHƯ MỌI KHI
Hình thức thanh toán
Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.