  • Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-12W
  • Lượt xem : 1166
  • Mã SP : SRPLB-12/3C
  • Giá : Liên hệ
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Viền Đen 3 Màu SRPLB-12W
    • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-12W
    • Mã sản phẩm: SRPLB-12/3C
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 12W
    • Quang thông: 1.500 lm
    • Nhiệt độ màu (CCT): 3000-6500-4000K.
    • Đèn tích hợp 3 chế độ ánh sáng: Vàng, Trắng, Trung Tính.
    • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led panel ốp trần nổi tròn viền đen 3 màu SRPLB-12W chính hãng MPE.
  • Mã sản phẩm: SRPLB-12/3C
  • Thương hiệu: MPE
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Công suất: 12W
  • Quang thông: 1.500 lm
  • RA >80 Chỉ số hoàn màu cao
  • Hệ số công suất (PF): >0.5
  • Tiêu chuẩn châu Âu CE-RoHS
  • Tuổi thọ: 30. 000 giờ
  • Chip LED: SMD2835
  • Góc Chiếu: 120°
  • Instant Light: 0s
  • Size: Ø170mm × 32mm
Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 20 cái/thùng
Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-12W giá rẻ
Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-12W loại tốt
Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-12W siêu sáng
II. Đặc điểm nổi bật của đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-12W MPE
III. Ứng dụng của đèn led panel tròn nổi 3 màu SRPLB-12W viền đen loại tốt, giá rẻ.
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
NHƯ MỌI KHI
Hình thức thanh toán
Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.