  • Đèn led panel vuông nổi viền đen 3 màu SSPLB-12W
  • Lượt xem : 1294
  • Mã SP : SSPLB-12/3C
  • Giá : Liên hệ
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Vuông Viền Đen 12W SSPLB-12W
    • Tên sản phẩm: Đèn led ốp nổi vuông viền đen SSPLB-12/3C
    • Mã sản phẩm: SSPLB-12/3C
    • Thương hiệu: MPE
    • Công suất: 12W
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Quang thông: 1.500 lm
    • Nhiệt độ màu (CCT): 3000-6500-4000K.
    • Đèn tích hợp 3 chế độ ánh sáng: Vàng, Trắng, Trung Tính.
    • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật đèn led panel ốp trần nổi vuông viền đen 3 màu 12W SSPLB-12W
  • Tên sản phẩm: Đèn led panel ốp trần nổi vuông viền đen 12w 3 màu ssplb-12w
  • Mã sản phẩm: SSPLB-12/3C
  • Thương hiệu: MPE
  • Công suất: 12W
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Quang thông: 1.500 lm
  • RA >80 Chỉ số hoàn màu cao
  • Hệ số công suất (PF): >0.5
  • Tiêu chuẩn châu Âu CE-RoHS
  • Tuổi thọ: 30. 000 giờ
  • Chip LED: SMD2835
  • Góc Chiếu: 120°
  • Instant Light: 0s
  • Size: 217mm × 217mm x 32mm
  • Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 20 cái/thùng
Đèn led panel ốp trần nổi vuông viền đen 12w 3 màu ssplb-12w
Ứng dụng của đèn led ốp trần nổi viền đen 3 màu 12W vuông MPE
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Về chúng tôi
  • Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lựa chọn sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi là nhà nhập khẩu, sản xuất đèn led, nguồn điện DC12V, 24V, 5V chuyên nghiệp đặt tại Việt Nam, chúng tôi đã tập trung vào sản xuất đèn led trong nhiều năm và duy trì mối quan hệ tốt với nhiều công ty vận chuyển hàng hóa, Để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với giá cả và chất lượng tốt nhất và vận chuyển đèn led nhanh chóng, tầm nhìn của chúng tôi là tạo ra một cơ sở mua hàng toàn diện và tạo ra một sản phẩm đèn led chất lượng cao, chỉ dành cho bạn!
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  • Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
  • Vận chuyển trong sài gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.