  • Mã SP : LED.TL-T60 WFR/9W
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bóng đèn led thanh long 9w mã LED.TL-T60 WFR/9W, siêu sáng, Rạng Đông
    • Tên sản phẩm: Bóng đèn led chuyên dụng cho thanh long 9W Rạng Đông
    • Mã sản phẩm: LED.TL-T60 WFR/9W
    • Điện áp đầu vào: 150-250V
    • Công suất: 9W
    • Đui vặn: E27
    • Thương hiệu: Rạng Đông
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Đặc điểm kỹ thuật bóng đèn led thanh long 9W loại tốt, siêu sáng Rạng Đông
  • Tên sản phẩm: Bóng đèn led thanh long 9W Rạng Đông
  • Thương hiệu: Rạng Đông
  • Điện áp đầu vào: 150 - 250V
  • Công suất: 9W
  • Đui vặn: E27
  • Nhiệt độ màu: Vàng
  • Hình dạng: Hình trụ
  • Tuổi thọ: 15.000h
  • Phổ ánh sáng: WFR
  • Thông lượng phô-tông: 12 µmol/s
  • Chu kỳ bật/tắt: 50.000 lần
  • Hàm lượng thủy ngân: 0mg
  • Thời gian khỏi động của đèn: <0.5s
  • Tỉ lệ bảo vệ: IP65
  • Hệ số công suất: 0.5
  • Kích thước(Cao x Đường kính): 114 x 60mm
  • Loại sản phẩm: Chuyên dụng cho thanh long
  • Chất liệu vỏ: Nhựa
​Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn led thanh long 9W Rạng Đông
Đặc điểm của bóng led búp chuyên dụng cho thanh long 9W loại tốt, chất lượng, siêu sáng
  • Tiết kiệm 55% điện năng so với đèn HQ Compact 20W và tới 85% so với đèn sợi đốt
  • Thay thế trực tiếp đèn sợi đốt 60W, Halogen 40W và HQ Compact 20W
  • Kết cấu kín, chống nước, chống ẩm khi lắp môi trường ngoài trời
  • Tuổi thọ cao gấp 3 lần đèn HQ Compact, gấp 15 lần đèn sợi đốt​
  • Chất lượng cây hoa tốt, quả to, đồng đều, giá trị kinh tế cao.
  • Hiệu suất chuyển đổi Phytochrome cao.
Giới thiệu sơ lược về đèn led thanh long 9w mã LED.TL-T60 WFR/9W chính hãng Rạng Đông
Đèn led thanh 9W Rạng Đông
Đèn led chuyên dụng cho thanh long
*HƯỚNG DẪN CHONG ĐÈN ĐẦU VỤ (T8 ÷ T9) HOẶC VÀO CUỐI VỤ (T2 – T3)
  • Thời điểm bắt đầu ngày ngắn và đêm dài: 11 giờ ngày/13 giờ đêm
  • Áp dụng mô hình lắp đèn ngã 4:
  • Khoảng cách đèn: 3m
  • Mật độ công suất: 10W/trụ
  • Số lượng đèn: 1000 bóng/ha
  • Cường độ ánh sáng trên lá: 0.3 ÷ 1.1 µmol/m2/s
  • Thời gian chong đèn: 10 ÷ 12 đêm, 8 giờ/đêm
*HƯỚNG DẪN CHONG ĐÈN ĐẦU VỤ (T10 ÷ T11)
Đèn led thanh long 9w
  • Thời điểm bắt đầu ngày ngắn và đêm dài: 10 giờ ngày/14 giờ đêm
  • Áp dụng mô hình lắp đèn cách 2m
  • Khoảng cách đèn: 2m
  • Mật độ công suất: 14W/trụ
  • Số lượng đèn: 1 400 bóng/ha
  • Cường độ ánh sáng trên lá: 0.6 ÷ 1.3 µmol/m2/s
  • Thời gian chong đèn: 12 ÷ 15 đêm, 8 giờ/đêm
*HƯỚNG DẪN CHONG ĐÈN CHÍNH VỤ (T12 ÷ T1)
Đèn led thanh long 9w giá rẻ
  • Thời điểm ngày rất ngắn và đêm dài: 9 giờ ngày/15 giờ đêm
  • Áp dụng mô hình lắp đèn cách 1.5m
  • Khoảng cách đèn: 1.5m
  • Mật độ công suất: 18W/trụ
*ĐỘ CAO PHÙ HỢP TREO ĐÈN
Đèn led thanh long rạng đông
  • Độ cao treo đèn trong khoảng: 1m ÷ 1.2m
  • Cho phân bố quang tốt nhất lên cây thanh long
Đèn led bup 9w cho thanh long
Đèn led bup 9w cho thanh long giá rẻ
  • Vệ sinh sản phẩm bằng khăn mềm khô lau sạch bề mặt bụi bẩn.
  • Phần kính, nhựa trong có thể lau chùi bằng 1 ít nước lau kính để tạo độ trong cho bề mặt.
  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Ngắt nguồn điện trước khi vệ sinh.
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
  • Có thể sản xuất, lắp ráp và in tem theo yêu cầu.
  • Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
  • Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
  • Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh, gọn, lẹ.
  • Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
  • Chỉ cần khách hàng dành 1% sự tin tưởng ở chúng tôi, chúng tôi sẽ chứng minh 99% còn lại.
Lưu ý:
  • Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
  • Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
  • Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.