  • Đèn ốp nổi tròn ĐQ LEDCCL24 24Blu
  • Lượt xem : 3536
  • Mã SP : ĐQ LEDCCL24 24Blu
  • Giá : 1.332.000 đ
  • Mô tả đèn led ốp nổi tròn 24w ĐQ LEDCCL24 24Blu loại tốt, chính hãng Điện Quang
    • Tên sản phẩm: Đèn led ốp nổi tròn 24w ĐQ LEDCCL24 24Blu
    • Mã sản phẩm: 24w ĐQ LEDCCL24 24Blu
    • Điện áp: 220VAC (phù hợp với điện lưới Việt Nam)
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 24w
    • Tuổi thọ: lên tới 30.000h
    • Nhiệt độ màu (CCT): Đổi màu bằng remote, kết nối Buletooth
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn led ốp nổi tròn 24w ĐQ LEDCCL24 24Blu Điện Quang
  • Tên sản phẩm: Đèn led ốp nổi tròn 24w ĐQ LEDCCL24 24Blu Điện Quang
  • Thương hiệu: Điện Quang
  • Tần số: 50-60Hz
  • Công suất: Không sử dụng loa 24W / Sử dụng loa 27W
  • Tuổi thọ: lên tới 30.000h
  • Nhiệt độ màu (CCT): 6500K, 2700K, 4000K
  • Màu sắc ánh sáng: Trắng, Vàng, Trung tính
  • Đổi độ sáng và nhiệt độ màu: Remote, kết nối Bluetooth
  • Hiệu suất sáng: 60 Lm/W
  • Hệ số công suất: ≥ 0.8
  • Chỉ số hoàn màu CRI: ≥ 80Ra
  • Góc chiếu: 120 độ
  • Kích thước:
  • Đường kính ngoài: Φ380mm
  • Chiều cao: 60mm
  • Trọng lượng: Đang cập nhật (g)
  • Instant Light 0s 100% Sáng tức thì khi mở
  • Nhiệt độ làm việc: - 10 độ C đến 40 độ C
  • Độ sáng: Siêu sáng
  • Tỉ lệ cách điện 100%
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn led ốp trần nổi tròn ĐQ LEDCCL24 24Blu
Tính năng của đèn led ốp nổi tròn 24W chính hãng Điện Quang, loại tốt, giá rẻ
  • Thiết kế mới với viền đèn cong ôm sát trần, mặt đèn phẳng tệp trần.
  • Pát móc kiểu mới, dễ lắp đặt.
  • Hiệu suất cao, sáng hơn 25%.
  • Bộ nguồn tích hợp dễ lắp đặt.
  • Siêu tiết kiệm điện.
  • Led thiết kế siêu sáng, ổn định không nhấp nháy, giảm khả năng cận thị.
  • Không chứa chì, thủy ngân và ô nhiễm các yếu tố.
  • Công nghệ mới, chống ăn mòn, chống nhiệt độ cao.
  • Sử dụng Remote để điều khiển độ sáng và nhiệt độ màu
  • Kết nối với điện thoại bằng bluetooth để phát nhạc
*Cách lắp đặt
  • Bước 1: Ngắt (tắt) nguồn điện;
  • Bước 2: Đấu nối driver (tăng phô) và nguồn điện;
  • Bước 3: Cố định chân đỡ đèn lên vị trí cần lắp bằng ốc vít,...
  • Bước 4: Nối (ghim) thân đèn với driver;
  • Bước 5: Lắp thân đèn với chân đế bằng ốc vít;
  • Bước 6: Bật (mở) nguồn điện, hoàn thiện lắp đặt.
*Cách bảo dưỡng và vệ sinh
  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát
  • Không dùng chung với công tắc điều chỉnh độ sáng
  • Thực hiện theo đúng hướng dẫn lắp đặt
  • Sử dụng đúng nguồn điện và thông số kỹ thuật ghi trên bao bì
  • Để xa tầm tay trẻ em
*Hướng dẫn sử dụng
  • Cung cấp đúng nguồn điện và đọc thông số kỹ thuật ghi trên bao bì
  • Tránh lắp đèn gần nơi đun nấu, nhiệt độ cao ảnh hưởng đến tuổi thọ của bóng đèn
  • Ngắt nguồn điện khi tháo, lắp đèn
  • Việc lắp đặt nên để người có hiểu biết về điện thi công, để tránh tổn thất về người và tài sản
  • Kết nối đèn với điện thoại hoặc máy tính bằng bluetooth để phát nhạc
Ứng dụng của đèn led ốp nổi tròn siêu sáng, loại tốt, chính hãng Điện Quang
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM ĐÈN LED LED ỐP TRẦN NỔI HÃNG KHÁC:
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
  • Có thể sản xuất, lắp ráp và in tem theo yêu cầu.
  • Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
  • Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
  • Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh, gọn, lẹ.
  • Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
  • Chỉ cần khách hàng dành 1% sự tin tưởng ở chúng tôi, chúng tôi sẽ chứng minh 99% còn lại.
Lưu ý:
  • Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
  • Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
  • Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.