  • Đèn Pha 100W POFA100L Paragon
  • Lượt xem : 1348
  • Mã SP : POFA100L
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn led pha 100W ánh sáng trắng, trung tính loại tốt, chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Đèn led pha 100W ánh sáng trắng, trung tính Paragon
    • Mã sản phẩm: POFA100L
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 100W
    • Màu ánh sáng: Trung tính, trắng
    • Quang thông: 10000lm
    • Tuổi thọ: 50.000 giờ
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn led 100W POFA100L loại tốt, chính hãng Paragon
  • Tên sản phẩm: Đèn led pha 100W mã POFA100L Paragon
  • Mã sản phẩm: POFA100L
  • Điện áp: 100-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Công suất: 100W
  • Nhiệt độ màu: 4500K (trung tính), 6500K (trắng)
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Quang thông: 10000lm
  • Tuổi thọ: 50.000 giờ
  • Chip LED: Nichia/Osram
  • Chỉ số bảo vệ: IP65
  • CRI: 80Ra
  • Kích thước: Dài 292 x rộng 267 x dày 35mm
  • Chiều cao chân đèn: 140mm
Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn pha led 100W Paragon(Ánh sáng trung tính, trắng)
Ưu điểm của đèn pha led 100W POFA100L chính hãng Paragon, loại tốt, giá rẻ
  • Thân đèn làm bằng hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện, vì thế sản phẩm sẽ không bị gỉ.
  • Công nghệ chế tạo sạch và thân thiện với môi trường.
  • Chất lượng bề mặt đẹp, độ bền cao.
  • Kết cấu gọn, dễ dàng vận chuyển và lắp đặt.
  • Sử dụng Chip LED tiết kiệm điện năng, tuổi thọ cao.
Ứng dụng của đèn pha 100W siêu sáng, loại tốt, chính hãng Paragon
Cài đặt Đèn Pha Led 100W Paragon loại tốt, chiết khấu cao
  • Kết nối dây, đèn cố định, giá đỡ linh hoạt để điều chỉnh góc bạn muốn
  • Hướng dẫn sử dụng
  • Dây màu đỏ hoặc nâu - Sống
  • Dây màu xanh - Trung tính
  • Dây màu vàng và màu xanh lá cây Tiếp đất / Mặt đất
  • Kết nối dây với nguồn AC và niêm phong tốt để tránh rò rỉ (vui lòng giữ cho phích cắm khô)
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM ĐÈN LED CÔNG NGHIỆP KHÁC:
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.