  • Đèn Pha 250W POFA250L Paragon
  • Lượt xem : 1252
  • Mã SP : POFA250L
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn led pha 250W ánh sáng trắng, trung tính loại tốt, chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Đèn led pha 250W ánh sáng trắng, trung tính Paragon
    • Mã sản phẩm: POFA250L
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 250W
    • Màu ánh sáng: Trung tính, trắng
    • Quang thông: 25000lm
    • Tuổi thọ: 50.000 giờ
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn led 250W POFA250L loại tốt, chính hãng Paragon
  • Tên sản phẩm: Đèn led pha 250W mã POFA250L Paragon
  • Mã sản phẩm: POFA250L
  • Điện áp: 100-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Công suất: 250W
  • Nhiệt độ màu: 4500K (trung tính), 6500K (trắng)
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Quang thông: 25000lm
  • Tuổi thọ: 50.000 giờ
  • Chip LED: Nichia/Osram
  • Chỉ số bảo vệ: IP65
  • CRI: 80Ra
  • Kích thước: Dài 588 x rộng 267 x dày 35mm
  • Chiều cao chân đèn: 140mm
Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn pha led 250W Paragon(Ánh sáng trung tính, trắng)
Ưu điểm của đèn pha led 250W POFA250L chính hãng Paragon, loại tốt, giá rẻ
Ứng dụng của đèn pha 250W siêu sáng, loại tốt, chính hãng Paragon
Cài đặt Đèn Pha Led 250W Paragon loại tốt, chiết khấu cao
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.