  • LED bulb màu tím LEDBU14G45 01V Điện Quang
  • Lượt xem : 2847
  • Mã SP : LEDBU14G45 01V
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bóng led bulb tròn màu tím loại tốt, siêu sáng Điện Quang
    • Tên sản phẩm: Bóng đèn led búp tròn màu tím Điện Quang
    • Mã sản phẩm: LEDBU14G45 01V
    • Điện áp đầu vào: AC 100-240V
    • Màu sắc: Màu tím
    • Công suất: 1W
    • Đui vặn: E27
    • Thương hiệu: Điện Quang
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Đặc điểm kỹ thuật bóng đèn led bulb tròn màu tím, loại tốt, siêu sáng Điện Quang
  • Tên sản phẩm: Đèn led bulb tròn LEDBU14G45 01V Điện Quang
  • Mã sản phẩm: LEDBU14G45 01V
  • Thương hiệu: Điện Quang
  • Điện áp đầu vào: AC 100-240V
  • Màu sắc: Màu tím
  • Công suất: 1W
  • Quang thông: 30lm
  • Đui vặn: E27
  • Ứng dụng: Phòng khách, trang trí cà phê, nhà hàng
  • Hình dạng: Hình tròn
  • Tuổi thọ: 20000h
  • Kích thước(cao x đường kính): 70 x 45mm
  • Loại sản phẩm: Đèn bulb tròn
  • Giấy chứng nhận: CCC, CE, RoHS
  • Góc chiếu: 200o
  • Cơ sở: E27 đui vặn phổ thông hiện nay
  • Chất liệu vỏ: Nhựa, nhôm tổng hợp
  • Chất liệu che mặt nạ: Nhựa acrylic
  • Chỉ số hoàn màu: 80RA
​Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn led bulb tròn màu tím Điện Quang
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.