  • Đèn Led multi panel 3 màu MRPL-12-3C
  • Lượt xem : 4124
  • Mã SP : MRPL-12/3C
  • Giá : 315.000 đ
    387.000 đ
  • Mô tả đèn led multi panel 3 màu MRPL-12-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
    • Tên sản phẩm: Đèn led multi panel 3 màu MRPL-12-3C
    • Mã sản phẩm: MRPL-12/3C
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 12W
    • Hình dạng: Tròn
    • Kích thước đèn: Ø165mm × 15mm
    • Kích thước đục lỗ: Ø55mm - Ø125mm, 55mm x 55mm, 100mm x 100mm
    • Hàng có sẵn tại kho.
    • Giao hàng trên toàn quốc
    • Chiết khấu cao
    • Có đầy đủ hóa đơn chứng từ đi kèm theo hàng.
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led multi panel 3 màu MRPL-12-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
  • Mã sản phẩm: MRPL-12/3C
  • Thương hiệu: MPE
  • Công suất: 12W
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Đèn led multi panel 12W Ø165 mm
  • Hệ số công suất (PF): >0.85
  • Quang thông: 1060 lm
  • Nhiệt độ màu (CCT): 2600-3000K/4000-4500K/5400-6000K
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): >80
  • Bóng đèn tích hợp 3 màu (ánh sáng trắng, vàng, trung tính)
  • Độ dày: 15 mm
  • Kích thước đèn: Ø165mm x 15mm
  • Tiêu chuẩn: CE, RoHS
  • Tuổi thọ: 30. 000 giờ
  • Chip led: SMD2835
  • PF: >0.85
  • Góc Chiếu: 110°
  • Instant Light: 0s
  • Có thể lắp nổi hoặc lắp âm
  • Tản nhiệt nhôm bên trong
  • Lò xo có thể di chuyển, vừa vặn với tất cả cỡ khoét trần.
Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 40 cái/thùng
Hình ảnh sản phẩm đèn led multi panel 3 màu 12W Mpe
II. Đặc điểm nổi bật của đèn led multi panel 3 màu MRPL-12-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
Thiết kế thời trang và mỏng. Đèn led multi panel phẳng, có thiết kế mỏng, nhìn sẽ không gây khó chịu hoặc ảnh hưởng đến việc trang trí. Đèn có thể gắn âm hoặ nổi, có bề mặt đơn giản và phong cách hiện đại, phù hợp với nhiều phong cách trang trí khác nhau. Có sẵn 4 công suất khác nhau: 6W, 12W, 18W, 24W.
Dễ dàng lắp đặt. Kết nối trực tiếp với nguồn điện 220V, không cần chuyển đổi điện áp. Đèn led này có kích thước nhỏ gọn, chỉ cần 2 bước để hoàn tất quá trình lắp đặt. Lắp chân đế dưới trần nhà, lắp đèn vào chân đế là xong. Phù hợp với phong cách nhà khác nhau.
Tiết kiệm năng lượng. Với nhiều lựa chọn công suất khác nhau như 6W/12W/18W/24W, đèn led sáng hơn nhưng lại tiết kiệm năng lượng, đèn trần này thân thiện với môi trường rất đáng mua.
III. Ứng dụng của đèn led multi panel 3 màu MRPL-12-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
Đèn led multi panel 3 màu MRPL-12-3C dùng chiếu sáng nhà phố
Cách lắp đặt đèn led multi panel sao cho đúng cách và an toàn
Cách lắp đặt đèn led multi panel sao cho đúng cách và an toàn, qua các bước như hình
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ÂM TRẦN CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
NHƯ MỌI KHI
Hình thức thanh toán
Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.