  • Đèn Led multi panel 3 màu MRPL-24-3C
  • Lượt xem : 4532
  • Mã SP : MRPL-24/3C
  • Giá : 632.000 đ
    773.900 đ
  • Mô tả đèn led multi panel 3 màu MRPL-24-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
    • Tên sản phẩm: Đèn led multi panel 3 màu MRPL-24-3C
    • Mã sản phẩm: MRPL-24/3C
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 24W
    • Hình dạng: Tròn
    • Kích thước đèn: Ø290mm × 15mm
    • Kích thước đục lỗ: Ø60mm - Ø250mm, 60mm x 60mm, 190mm x 190mm
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led multi panel 3 màu MRPL-24-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
  • Mã sản phẩm: MRPL-24/3C
  • Thương hiệu: MPE
  • Công suất: 24W
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Đèn led multi panel 24W Ø 290 mm
  • Hệ số công suất (PF): >0.85
  • Quang thông: 2.500 lm
  • Độ dày: 15 mm
  • Kích thước đèn: Ø290mm x 15mm
Hình ảnh sản phẩm đèn led multi panel 3 màu 24W Mpe
Đèn led multi panel 3 màu MRPL-18-3C
II. Đặc điểm nổi bật của đèn led multi panel 3 màu MRPL-24-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
Thiết kế thời trang và mỏng. Đèn led multi panel phẳng, có thiết kế mỏng, nhìn sẽ không gây khó chịu hoặc ảnh hưởng đến việc trang trí. Đèn có thể gắn âm hoặ nổi, có bề mặt đơn giản và phong cách hiện đại, phù hợp với nhiều phong cách trang trí khác nhau. Có sẵn 4 công suất khác nhau: 6W, 12W, 18W, 24W.
Dễ dàng lắp đặt. Kết nối trực tiếp với nguồn điện 220V, không cần chuyển đổi điện áp. Đèn led này có kích thước nhỏ gọn, chỉ cần 2 bước để hoàn tất quá trình lắp đặt. Lắp chân đế dưới trần nhà, lắp đèn vào chân đế là xong. Phù hợp với phong cách nhà khác nhau.
Tiết kiệm năng lượng. Với nhiều lựa chọn công suất khác nhau như 6W/12W/18W/24W, đèn led sáng hơn nhưng lại tiết kiệm năng lượng, đèn trần này thân thiện với môi trường rất đáng mua.
III. Ứng dụng của đèn led multi panel 3 màu MRPL-24-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
Đèn led multi panel 3 màu
Đèn led multi panel 3 màu, giá rẻ
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.