  • Đèn led panel motion sensor RPL-12T/MS
  • Lượt xem : 4344
  • Mã SP : RPL-12T/MS
  • Giá : 305.000 đ
    564.000 đ
  • Mô tả đèn led panel motion sensor rpl-12t/ms chính hãng MPE
    • Tên sản phẩm: Đèn led panel motion sensor rpl-12t/ms
    • Mã sản phẩm: RPL-12T/MS
    • Thương hiệu: MPE
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 12W
    • Ánh sáng: Trắng
    • Hình dạng: Tròn
    • Kích thước đèn: Ø170mm × 25mm
    • Kích thước đục lỗ: Ø150mm  × 150mm
    • Hàng có sẵn tại kho.
    • Giao hàng trên toàn quốc
    • Chiết khấu cao
    • Có đầy đủ hóa đơn chứng từ đi kèm theo hàng.
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led âm trần cảm biến chuyển động 12W Mpe loại tốt, giá rẻ.
  • Tên sản phẩm: Đèn led panel âm trần tròn cảm biến chuyển động 12W Mpe
  • Mã sản phẩm: RPL-12T/MS
  • Thương hiệu: MPE
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Công suất: 12W
  • Instant Light: 0s
  • Đèn led panel âmm trần cảm biến người đi qua 12W Ø170 mm
  • Hệ số công suất (PF): >0.5
  • Quang thông: 950 lm
  • Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K (Trắng)
  • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): >80
  • Kích thước đục lỗ: Ø150mm
  • Tiêu chuẩn châu Âu: CE - RoHS
Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 40 cái/thùng (có bán lẻ)
Hình ảnh đèn led âm trần cảm biến chuyển động 12W MPE kích thước Ø170mm × 25mm
Đèn led panel âm trần tròn cảm biến chuyển động 12W Mpe
Đèn led panel âm trần tròn cảm biến chuyển động 12W Mpe giá rẻ, loại tốt
II. Đặc điểm nổi bật của đèn Led panel âm trần tròn cảm biến chuyển động RPL-12T/MS trắng
  • Tiết kiệm năng lượng so với đèn halogen truyền thống!
  • Chống sốc và chống ẩm, chống rung và ăn mòn.
  • ở nhiệt độ màu và CRI cao làm cho nó có hiệu quả cao và tiết kiệm năng lượng.
III. Ứng dụng của đèn led panel cảm ứng chuyển động tròn RPL-12T/MS chính hãng.
Được dùng để chiếu sáng nhà ở, cửa hàng, văn phòng, khách sạn, kiến trúc, trung tâm thương mại.
Đèn led panel âm trần tròn cảm biến chuyển động 12W Mpe dùng chiếu sáng nhà phố, hành lang, bãi đậu xem
Các lưu ý chung cần biết trước khi tiến hành lắp đặt  loại đèn này.
2. Khoét lỗ trần:
- Độ dày trần phù hợp: 5~25mm.
- Độ cao trần cần thiết: >30mm.
- Phạm vi hai bên tay đèn cần khoảng trống không có vật cản: >50mm
- Vui lòng tham khảo bảng thông số tiếp theo để có kích thước khoét lỗ phù hợp.
3. Nối dây điện:
- Tuốt phần nhựa của dây nối 1 đoạn 6mm, sau đó cho dây nối nguồn vào đèn bằng đôminô và cố định bằng tua-vít.
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.