  • Đèn Led panel tròn 3 chế độ màu RPL-12S-3C trắng, vàng, trung tính
  • Lượt xem : 2090
  • Mã SP : RPL-12S/3C
  • Giá : 202.000 đ
    309.000 đ
  • Mô tả đèn led pannel tròn 3 màu RPL-12S-3C chính hãng MPE
    • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn 3 màu RPL-12S-3C trắng, vàng, trung tính
    • Mã sản phẩm: RPL-12S/3C
    • Thương hiệu: MPE
    • Điện áp: 100-240VAC
    • Công suất: 12W
    • Hình dạng: Tròn
    • Đèn tích hợp 3 chế độ ánh sáng: Vàng, Trắng, Trung Tính
    • Kích thước đèn: Ø147mm × 22mm
    • Kích thước đục lỗ: Ø130mm
    • Hàng có sẵn tại kho.
    • Giao hàng trên toàn quốc
    • Có đầy đủ hóa đơn chứng từ đi kèm theo hàng.
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led panel tròn 3 màu RPL-12S-3C loại tốt, giá rẻ, chính hãng.
  • Tên sản phẩm: Đèn led panel âm trần tròn 3 chế độ màu 12W RPL-12S-3C
  • Mã sản phẩm: RPL-12S/3C
  • Thương hiệu: MPE
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Công suất: 12W
  • Hình dạng: Tròn
  • Ánh sáng: Có 3 chế độ ánh sáng, có thể đổi màu thùy thích
  • Tuổi thọ bóng: 30.000 giờ
  • Chip led: SMD2835
  • RA: >80
  • PF: >0.5
  • Góc chiếu: 120°
  • Instant Light: 0s
  • Đèn led panel âm trần 3 chế độ màu 12W Ø147 mm
  • Hệ số công suất (PF): >0.5
  • Quang thông: 950 lm
  • Nhiệt độ màu (CCT): 2800-3200K/6000-6500K/4000-4500K. Vàng, trắng, trung tính
  • Bóng đèn tích hợp 3 màu (ánh sáng Vàng, Trắng, Trung tính)
  • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): >80
  • Kích thước đục lỗ: Ø130mm
  • Tiêu chuẩn châu Âu: CE - RoHS
Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 40 cái/thùng (có bán lẻ)
Hình ảnh đèn led âm trần 12W tròn 3 màu MPE đường kính 147, khoét lỗ 130mm
Đèn led panel âm trần tròn 3 chế độ màu RPL-12S-3C
  • Tiết kiệm năng lượng so với đèn halogen truyền thống!
  • Chống sốc và chống ẩm, chống rung và ăn mòn.
  • Thân thiện với môi trường và có thể tái chế.
  • Tất cả các đèn trần led đều có bộ điều khiển led kèm theo, chỉ cần ghim điện là sáng.
  • Chất liệu chính: Mặt nạ acrylic (PC) + Thân nhôm đúc.
  • Chất liệu tản nhiệt: Hợp kim nhôm đúc.
  • Dễ dàng cài đặt. Gắn âm trần. Bao gồm driver, hỗ trợ AC220V
  • Phân bổ ánh sáng tốt giúp ánh sáng mềm mại và đồng đều hơn.
Đèn led panel âm trần tròn 3 chế độ màu, kích thước nhỏ, dùng chiếu sáng phòng làm việc
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ÂM TRẦN CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Các lưu ý chung cần biết trước khi tiến hành lắp đặt loại đèn downlight âm trần này.
4 - Dùng bút thử điện để kiểm tra xem điện đã được ngắt hoàn toàn chưa?
5 - Khi lắp đặt nên tránh vị trí có thiết bị tỏa nhiệt mạnh để tránh ảnh hưởng đến tuổi thọ của đèn.
7 - Cuối cùng, hãy đọc kỹ hướng dẫn này trước khi tiến hành.
Một số chú ý khi lắp đèn downlight âm trần
Cách lắp đặt đèn led downlight âm trần đúng cách
Lưu ý:
- Sử dụng dây dẫn đúng tiêu chuẩn, thiết bị đồng bộ đúng nhà cung cấp.
- Chuẩn bị một số dụng cụ như kìm, tuốc vít, khoan, dây dẫn…
Các bước gắn tai đèn cho đèn led âm trần siêu mỏng đúng cách
Cách khoét lỗ đèn led downlight âm trần đúng cách
Các bước lắp đặt đèn led âm trần đúng cách
Hướng dẫn lắp đặt
1. Ngắt điện trước khi lắp đặt.
2. Khoét lỗ trần:
- Độ dày trần phù hợp: 5~25mm.
- Độ cao trần cần thiết: >30mm.
- Phạm vi hai bên tay đèn cần khoảng trống không có vật cản: >50mm
- Vui lòng tham khảo bảng thông số tiếp theo để có kích thước khoét lỗ phù hợp.
3. Nối dây điện:
- Tuốt phần nhựa của dây nối 1 đoạn 6mm, sau đó cho dây nối nguồn vào đèn bằng đôminô và cố định bằng tua-vít.
4. Lắp đặt thiết bị:
Lưu ý: đảm bảo dùng hai tay nhấn tai cài để tránh bật ngược lại gây thương tổn.
NHƯ MỌI KHI
Hình thức thanh toán
Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.