  • Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-18W
  • Lượt xem : 5582
  • Mã SP : SRPLB-18/3C
  • Giá : 681.000 đ
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Viền Đen 3 Màu SRPLB-18W MPE
    • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi 3 màu SRPLB-18W viền đen MPE
    • Mã sản phẩm: SRPLB-18/3C
    • Quang thông: 1.500 lm
    • Nhiệt độ màu (CCT): 3000/4000/6000K. 3 loại ánh sáng: vàng, trung tính, trắng.
    • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy
    • RA >80: Chỉ số hoàn màu cao
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led panel ốp trần nổi viền đen 3 màu srplb-18w MPE
  • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-18W
  • Mã sản phẩm: SRPLB-18/3C
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Công suất: 18W
  • Tên gọi khác: Đèn Led Ốp Trần Nổi Viền Đen 3 Màu SRPLB-18W
  • Quang thông: 1.500 lm
  • Nhiệt độ màu (CCT): 3000/4000/6000K
  • 3 loại ánh sáng: Vàng, trung tính, trắng
  • Instant Light: 0s
  • Size: Ø217mm × 35mm
  • Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 20 cái/thùng
Đèn led panel tròn nổi 3 màu SRPLB-18W viền đen MPE
II. Đặc điểm nổi bật của đèn led panel tròn nổi viền đen 3 màu SRPLB-18W MPE
III. Ứng dụng của đèn led panel tròn nổi 3 màu SRPLB-18W viền đen loại tốt, giá rẻ.
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.