  • Đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-24W trắng, vàng
  • Lượt xem : 3997
  • Mã SP : SRPLB-24T/V
  • Giá : 700.000 đ
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Viền Đen SRPLB-24W MPE.
    • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi SRPLB-24W trắng, vàng
    • Mã sản phẩm: SRPLB-24T/V
    • SRPLB-24T: Ánh sáng trắng
    • SRPLB-24V:  Ánh sáng vàng
    • Quang thông: 1.800 lm
    • Nhiệt độ màu (CCT): 6000-6500K/2800-3200K. Ánh sáng trắng, vàng
    • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy, tốt cho mắt
    • RA >80: Chỉ số hoàn màu cao
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
I. Thông số kỹ thuật của đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-24W trắng, vàng, chính hãng MPE
  • Tên sản phẩm: Đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-24W trắng, vàng
  • Mã sản phẩm: SRPLB-24T/V
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Công suất: 24W
  • Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Viền Đen SRPLB-24W
  • SRPLB-24T
  • SRPLB-24V
  • Quang thông: 1.800 lm
  • Instant Light: 0s
  • MPE Led Surface Mounted Round Panel size: Ø300mm × 35mm
  • Quy cách đóng gói: 1 cái/hộp, 10 cái/thùng
II. Đặc điểm nổi bật của đèn led ốp trần tròn nổi viền đen SRPLB-24W ánh sáng trắng, vàng
III. Ứng dụng của đèn led panel tròn nổi viền đen SRPLB-24W trắng, vàng loại tốt
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Đèn Led Panel Ốp Trần Nổi Viền Đen SRPLB-24W giá rẻ
Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.