  • Máng đèn tán quang gắn nổi PSFB418L40 Paragon
  • Lượt xem : 2735
  • Mã SP : PSFB418L40
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng đèn xương cá PSFB418L40 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn xương cá 40W PSFB418L40 Paragon
    • Mã sản phẩm: PSFB418L40
    • Điện áp: 180-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 40W
    • Ánh sáng: Vàng, trắng, trung tính
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn tán quang gắn nổi PSFB418L40 Paragon
  • Tên sản phẩm: Đèn Máng đèn tán quang gắn nổi PSFB418L40 Paragon
  • Mã sản phẩm: PSFB418L40
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 40W
  • Tên gọi khác: Máng đèn tán quang, máng đèn xương cá
  • Điện áp: 180-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 2400lm
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Sử dụng 4 bóng đèn led tube T8 10W
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa đèn bằng nho
  • Kích thước: Rộng 612 x Dài 612 x Dày 90mm
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn tán quang PSFB418L40 Paragon
Tính năng của máng đèn tán quang PSFB418L40 chính hãng Paragon
  • Chóa đèn bằng nhôm Pre-anodize.
  • Chân đèn và cầu nối được làm bằng PC chất lượng cao
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99,85%
  • Dây dẫn chịu nhiệt lên tới 105oC
  • Hiệu suất phản quang: 86%
Ứng dụng của máng đèn xương cá PSFB418L40 Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt máng đèn tán quang PSFB418L40 Paragon
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.