  • Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD218L20 Paragon
  • Lượt xem : 2801
  • Mã SP : PSFD218L20
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng đèn xương cá 20W PSFD218L20 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn xương cá 20W PSFD218L20 Paragon
    • Mã sản phẩm: PSFD218L20
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 20W
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn tán quang gắn nổi PSFD218L20 Paragon
  • Tên sản phẩm: Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD218L20 Paragon
  • Mã sản phẩm: PSFD218L20
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 20W
  • Tên gọi khác: Máng đèn tán quang, máng đèn xương cá
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 1200lm
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Sử dụng 2 bóng đèn led tube T8 10W
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa đèn bằng nhôm
  • Kích thước: Rộng 312 x Dài 612 x Dày 90mm
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD218L20 Paragon
Tính năng của máng đèn tán quang PSFD218L20 Paragon
  • Chóa đèn bằng nhôm Pre-anodize.
  • Chân đèn và cầu nối được làm bằng PC chất lượng cao
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99,85%
  • Dây dẫn chịu nhiệt lên tới 105oC
  • Hiệu suất phản quang: 86%
Ứng dụng của máng đèn xương cá PSFD218L20 Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt bóng led vào máng đèn tán quang gắn nổi PSFD218L20 Paragon
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.